HCM Shop của MrMinh. Có SuperCard DS Two, Acekard 2i... v.v.v...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Happy new year, hình như hồi đó có mua của bác một con NDS lite trắng thì phải, còn super card DS2 ko bác, cho e xin địa chỉ để wa mua hàng nha! :yahoo[1]:

PerfectSun

Nấm nhỏ
Happy new year, hình như hồi đó có mua của bác một con NDS lite trắng thì phải, còn super card DS2 ko bác, cho e xin địa chỉ để wa mua hàng nha! :yahoo[1]:
DS2 còn 1 con, nhưng tui đang ở Biên Hòa, Bác phiêu lưu 1 chuyến xuống đây được ko.

P/S: Hồi đó có bán 1 em DSLite trắng, chắc là bác mua đấy. Máy con ngon ko nhể :bee:

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

SuperCard DSTwo chỉ có 700k ~ 800k thôi mờ? Lấy lời thì lấy 850k thôi chớ :bye2[1]:
$ Ship và tiền thuế khi về VN nữa :-s. Hic. Nhiều cái phát sinh lắm. Nên ko lời nhiều đâu bác. Chủ yếu là muốn ae nintendovn có hàng khủng chơi thôi :bleh[1]:

Thì hồi đó có coi 2 con DS đỏ và DS trắng mình lấy con trắng đó! máy còn ngon lắm!! :yahoo[1]: vậy chừng nào bác lên HCM vậy? Biên hòa ở khúc nào vậy bác?

hôm qua mới gọi cho bác. tính lấy con R4 múc liền mà........:-s .

mà cho e hỏi là R4 giờ xài wood cũng tốt hở ? tài chính hơi e hẹp ko đủ dùng acekard :(

PerfectSun

Nấm nhỏ
hôm qua mới gọi cho bác. tính lấy con R4 múc liền mà........:-s .

mà cho e hỏi là R4 giờ xài wood cũng tốt hở ? tài chính hơi e hẹp ko đủ dùng acekard :(
R4 này xài wood tốt lắm, vài nữa mình lên SG. Nhớ LH nhé :D

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

còn Acekard 2i ko vậy anh, cái này em mua thì thanh toán + nhận hàng cách nào ạ :rolleyes[1]:
Ace2i hết hàng rồi, nhưng sắp có lại
U ở đâu, nếu ở SG thì đến nhà tui ở Hàng Xanh. Ko thì tui đi ship. Ở tỉnh thì Ship thôi :|

bác này nhiều nhà vãi tè em là em hết kiên nhẫn giao dịch với bác rồi hehe năm mới phát tài :myemo0102:

tình hình là mới đc cái DSi của ông anh cho, đang muốn lựa 1 con FC ko bik pác chủ thớt tư vấn em con nào xài ngon mà giá cả hợp lý đc ko ạh vì tài chính em cũng eo hẹp lắm :em26::em26: hay pác tư vấn em con acekard 2i đi đc em mua liền đang ghiền pkm b/w quá đi mất

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN