"Show hàng" Guitar hero 3 :">

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hị hị mới config được Guitar Wii tàu chơi trên PC fê lòi :D, hóa ra là thằng Wii Guitar này dùng các button của Classic controller chứ không phải của Nunchuk

Tức là như thế nào hả Ping. Cậu post 1 vài tấm ảnh và cách chơi của loại đàn cho mọi người xem đi. Mình đang tính mua 1 bộ đây

Tức là như thế nào hả Ping. Cậu post 1 vài tấm ảnh và cách chơi của loại đàn cho mọi người xem đi. Mình đang tính mua 1 bộ đây
Giống hệt cái Guitar xịn ở trên, chơi cũng như thế, nhưng đặc điểm là nó có thêm 5 button ở dưới cho dân Pro or Kid :b-d[1]: (như Guitar của Rockband :em40:).
Mình mới download được soft để chơi được Guitar này với Guitar Hero và Fets on fire trên PC :D.

Dùng guitar này oánh Boss cực fê hix hix.

Bonus thêm cái imge nữa :D

Tớ đnag dùng Wii hệ Japan. Cậu Fix hộ tớ xem con này có chơi ổn trên Rock band ko nhé. Tớ vừa kiếm được 1 trống+ 1 guitar, bên SIng gửi về có 80$ thui.giờ kiếm thêm con nữa kiểu dáng hay hay mà oánh cho nó phê. Mà sao con này lại để cái Remote ở đằng trước nhỉ. Lạ quá!!! Cậu có thể chỉ rõ từng bộ phạn trên đàn như thế nào được ko. Cho anh em cùng hiẻu, vì tớ thấy giá đàn thế này hiện giờ là rẻ hơn so với giá thị trường rùi. còn có chất ko thì chưa biết :D

mà ko biết mua ở đau ra mấy kiểu dáng đàn này nhỉ

Nếu có thì mình mua luôn. Ko khoái kiẻu để điều khiển ở đằng trước lắm, vì như thế mát đi vẻ đẹp của đàn, trang trí cũng khó. Ngoài đời có 2 cái đàn như thế này, giừ chơi game cũng muốn kiếm cái giống như thế

Mà thực sự cầm cái đàn guitar của Rock band trong tay mới thấy nó chất và đẹp hơn rất nhìu, Phimbams của nó làm in hìm, thân đàn môpngr như thật. Rock band bỏ xa hơn đối thủ Guitar hero thêm 1 khoản thiết kế dáng đàn nữa.Hic

fly_us

Nấm bình thường
Cây trên hình như của Pega làm, nghe nói cũng được lắm mà giá mắc quá, thấy trên net đâu khoảng gần 60USD bao luôn ship. Giá đó mua gần được nguyên Guitar Hero 2nd ở Sing rồi.

Cuối tuần này Sing có triển lãm Toys & Comic, đang tính đi coi coi có giảm giá ko, có chắc hốt nữa quá. :D

Mà thực sự cầm cái đàn guitar của Rock band trong tay mới thấy nó chất và đẹp hơn rất nhìu, Phimbams của nó làm in hìm, thân đàn môpngr như thật. Rock band bỏ xa hơn đối thủ Guitar hero thêm 1 khoản thiết kế dáng đàn nữa.Hic
Mỗi tội nó có dây thôi, trên Wii cũng thế, thằng Guitar hero nó dùng Wii remote gắn vào thân đàn nên không có dây.
Sắp tới Guitar hero 4 cũng có trống nữa :D

Tớ đnag dùng Wii hệ Japan. Cậu Fix hộ tớ xem con này có chơi ổn trên Rock band ko nhé. Tớ vừa kiếm được 1 trống+ 1 guitar, bên SIng gửi về có 80$ thui.giờ kiếm thêm con nữa kiểu dáng hay hay mà oánh cho nó phê. Mà sao con này lại để cái Remote ở đằng trước nhỉ. Lạ quá!!! Cậu có thể chỉ rõ từng bộ phạn trên đàn như thế nào được ko. Cho anh em cùng hiẻu, vì tớ thấy giá đàn thế này hiện giờ là rẻ hơn so với giá thị trường rùi. còn có chất ko thì chưa biết :D
Guitar của GH 3 không chơi được trên Rockband (Trừ loại của Xbox 360).
Đặc điểm bộ của Rockband là có dây khá khó chịu :D.

mà ko biết mua ở đau ra mấy kiểu dáng đàn này nhỉ

Đây là loại đàn của Guitar hero 2 :D, riêng guitar của Wii thì phải gắn thêm Remote vào nên hình nó thế :D

Tớ chỉ thích kiểu dáng nó thôi. Chơi cũng ko khó chịu lắm đâu, hè hè
Tưởng bố trí phím bấm của con bên Azhop giống Rockband nên cũng chơi được chứ nhỉ

fly_us

Nấm bình thường
Tình hình là Nintendo cuối cùng cũng đã chịu bán cây Les Paul Wireless Guitar ko, ko kèm game với giá rẻ hơn nhiều. Chất lượng hàng Official thì đương nhiên hơn hàng China nhái rồi mà giá cũng tương đương. Trọn bộ có đầy đủ decal, dây đeo, chỉ ko có đĩa game thôi =)).

Ở Sing thì giá khoảng S$69 (khoảng trên 800K tí). Ai ở Sing hay có người quen sắp ở Sing về có thể xem và mua tại https://www.gizmosquare.com.sg/item.php?prid=446&sid=57&srid=1 (Tới nơi mua khỏi tốn tiền ship).

Ở Mỹ thì Amazone có bán, giá cao hơn tí: http://www.amazon.com/Wii-Les-Paul-Wireless-Guitar/dp/B00117UVA0

khơi lên cho zui nè ... cây Les Paul mình nhờ bạn xách bên US về chỉ có 54USD ... và mặc dù là đàn ò GH nhưng vẫn chơi được Rockband2 bình thường ... đang chờ dàn trống Rockband2 ... háo hức , đếm thời gian còn 4 ngày nữa là có rồi ... hồi hộp quá ...

lanbe2007

Thành viên lâu năm
oh! đẹp quá,cái này mua về đã vậy hay bạn phải tự trang tri vậy? Chơi cái này có vui tai không,có lẽ mình cũng phải mua một cái

cái vinyl đó hình như là included in package của Metallica... thấy ai nấy khoe hàng, nhột hết cả bụng ... để mơi, ráng siêng chụp hình "chặt chém" với mấy a e ! :D

lemonadess

Banned
Bản 1,2,3 thì chơi được nhưng hầu như các bản sau này đều yêu cầu phải có đàn hết :| Hoặc chí ít phải mua Micro USB Logitech mới chơi được.

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Anh em cũng nên suy nghĩ đầu tư đi
Bạn ơi nhiều người trong forum mình tuy rằng đam mê Nintendo, GBA, DS nhưng ko phải ai cũng có vài trăm USD đâu nha ^^. Cách đây vài năm khi còn đi học thi thoảng lắm mình mới mượn bạn mình cái GBA để chơi .Giờ đi làm rồi mới có DS nghịch

Tình hình là Nintendo cuối cùng cũng đã chịu bán cây Les Paul Wireless Guitar ko, ko kèm game với giá rẻ hơn nhiều. Chất lượng hàng Official thì đương nhiên hơn hàng China nhái rồi mà giá cũng tương đương. Trọn bộ có đầy đủ decal, dây đeo, chỉ ko có đĩa game thôi =)).

Ở Sing thì giá khoảng S$69 (khoảng trên 800K tí). Ai ở Sing hay có người quen sắp ở Sing về có thể xem và mua tại https://www.gizmosquare.com.sg/item.php?prid=446&sid=57&srid=1 (Tới nơi mua khỏi tốn tiền ship).

Ở Mỹ thì Amazone có bán, giá cao hơn tí: http://www.amazon.com/Wii-Les-Paul-Wireless-Guitar/dp/B00117UVA0
Có ai xách tay cây này về ko nhỉ !!! Để cho mình một cây lào

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN