[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
Hôm nay vừa săn được em này từ chú em White_Hero, khi chú em này nói máy gần như là mới và gần như là không động vào chơi thì mình không hề tin.
Đến lúc đến xem thì quả thực là thế thật, máy không khác gì máy mới, tem Xgame còn nguyên vẹn.
Đây là máy DSlite đỏ đen dành riêng cho thị trường Hàn Quốc , mình có full box nhưng thôi khỏi chụp box làm gì :

Thế là gia đình NDS của mình lại thêm 1 thành viên mới :rolleyes[1]:

lê min hô

Nấm nhỏ
Hôm nay vừa săn được em này từ chú em White_Hero, khi chú em này nói máy gần như là mới và gần như là không động vào chơi thì mình không hề tin.
Đến lúc đến xem thì quả thực là thế thật, máy không khác gì máy mới, tem Xgame còn nguyên vẹn.
Đây là máy DSlite đỏ đen dành riêng cho thị trường Hàn Quốc , mình có full box nhưng thôi khỏi chụp box làm gì :

Thế là gia đình NDS của mình lại thêm 1 thành viên mới :rolleyes[1]:

máy ngon lắm a , thế lại có thêm DS lite ak` , con cũ bay chưa a :spiteful[1]:

cancery1987

OrangeJuly
Thành viên BQT
máy ngon lắm a , thế lại có thêm DS lite ak` , con cũ bay chưa a :spiteful[1]:
Con cũ anh sang tên cho Jaiba333 rồi em à , con Dslite này đẹp lắm. Thấy white hero bảo do lúc đó em cậu ấy được mua psp và dslite cùng lúc, thích psp nên dslite bỏ xó, nay lục ra mới đem bán.
Hehe , với anh con máy này gần như hoàn hảo. Như mua mới vậy !

Thứ 4 còn có người còn send tặng anh băng Kingdom heart GBA cơ , hehehe !!!

lê min hô

Nấm nhỏ
Con cũ anh sang tên cho Jaiba333 rồi em à , con Dslite này đẹp lắm. Thấy white hero bảo do lúc đó em cậu ấy được mua psp và dslite cùng lúc, thích psp nên dslite bỏ xó, nay lục ra mới đem bán.
Hehe , với anh con máy này gần như hoàn hảo. Như mua mới vậy !

Thứ 4 còn có người còn send tặng anh băng Kingdom heart GBA cơ , hehehe !!!
đc tặng băng Kingdom heart thì quá đã rồi a nhá ! :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

hung9311

Nấm nhỏ
Đây là bộ sưu tập Pikachu dễ thương của mình ^_^ được thu thập khắp các nơi đầu đường cuối hẻm mà mình đã từng đi qua. Và trong đó cũng có sự đóng góp của các ae 4rum dành cho mình :shake:

Đẹp quá :bee::bee::bee: thèm quá :bee::bee::bee:
5 cuốn Yellow mới shock

VuaBungBu

Nấm nhỏ
Đây là bộ sưu tập Pikachu dễ thương của mình ^_^ được thu thập khắp các nơi đầu đường cuối hẻm mà mình đã từng đi qua. Và trong đó cũng có sự đóng góp của các ae 4rum dành cho mình :shake:

Tờ rời ơi, tờ rời oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, đẹp quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, 5 cuốn yellowwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww, shock shock shockkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

chóng mặt với đống pikachu quá @@ nhất là cái máy óng ánh long lanh GBA =)).này mà trộm vào nhà đảm bảo ko mất j ngoài mấy con Pika =))

My Nintendo Collection(continue)

Hello mọi người! Bữa rày bận quá nên không có nhiều thời gian vào forum nên không góp vui cùng mọi người được. Đến mấy bữa nay đang rảnh + hàng mới về nên mình chụp vài tấm post lên cho các bạn xem chơi^^
Đầu tiên là máy Gameboy Pocket Clear với cái gameboy printer:

Tiếp theo là một máy cực hiếm, chỉ có 2000 máy được sản xuất, đó là Gameboy Pocket Imagineer, có thể phát sáng trong bóng tối

Gameboy Color của hãng máy bay ANA

DS đời đầu tiên của hãng nước ngọt Pepsi, đựoc sản xuất năm 2005. Chiếc máy này không được bán đại trà mà chỉ được phân phát theo kiểu "Bật nắp trúng thưởng." Chỉ có 1000 chiếc máy giống vậy được sản xuất.

Cuối cùng là DSI SaGa 2 Hihou Densetsu: Goddess of Destiny, không hiếm bằng các máy trên nhưng cũng có thiết kế khá đẹp, được sản xuất để kỷ niệm 20 năm phát hành của loại game này.

Cám ơn các bạn đã xem qua:yahoo[1]:
Hàng mới về ? Bạn ơi , bạn có thể giúp mình mua dùm trò resident evil gaiden , camera và printer cho gbc được không ? Đã 3 năm mình lặn lội từng ngõ ngách tại sài gòn đều không kiếm được , bạn giúp mình nha.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN