Skin cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Có nên mở không?

• Bình chọn: 25 92.6%
  • Dẹp

Bình chọn: 2 7.4%

• Số thành viên bình chọn
    27
Đại ý là em mới mày mò ngồi vẽ được cái template dùng làm khung skin cho 3DS, mà cũng thấy chưa ai mở dịch vụ in skin 3DS cả nên e đang thắc mắc có nên mở shop in skin handmade không :"> Căn bản là skin có sẵn chính hãng cho 3DS cũng đã hiếm rồi, nhất là ở Hà Nội :))
Thế nên e lên đây hỏi thăm dư luận xem có nên mở shop phát không, với cả là em không có máy in nên có bác nào biết địa chỉ in nào có in chất liệu decal da sần ở Hà Nội thì chỉ em với :x
(Chả biết post đúng chỗ không cơ mà tại e chưa mở shop hay gì nên chắc không để bên topic quảng cáo được đâu nhỉ :-s)

Đây ạ khoe luôn :">

Nếu bạn mở và có skin bóng thì mình sẽ qua :P

Bạn mua cái máy in đi rồi mua giấy về in.
M cũng muốn in bóng hoặc sần như kiểu skin chính hãng cơ mà ngoài hàng chắc không có :(
Hay thôi kiểu thiết kế hộ r mn tự đem đi in nhỉ :))))) thế thì tỉnh khác cũng ok :v

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mở tiệm bán skin thì bạn nên bán thêm nhiều hệ máy nữa như PSVita, Iphone v.v.v. , chứ nếu only 3DS mà kiếm cơm sống qua ngày thì e rằng chết đói sớm :) vì cả VN này cũng chỉ khoảng 1000 con 3DS chứ nhiều đâu !!!!!!!!!

lonelyboyhuhu

Nấm nhỏ
M cũng muốn in bóng hoặc sần như kiểu skin chính hãng cơ mà ngoài hàng chắc không có :(
Hay thôi kiểu thiết kế hộ r mn tự đem đi in nhỉ :))))) thế thì tỉnh khác cũng ok :v
bác này cũng thiết kế 1 mẫu rồi chép file đem ra khacten.com để nó in cho :D, nhưng simple 2 màu đen trắng thôi nhé :v, vì giả da nên đẹp và sang thôi rồi :3

khacten.com , giá chỗ này hơi chát. Được cái làm khá nhiệt tình và thiết kế dựa trên ý tưởng của mình. Nhưng da loại này dùng thời gian lâu sẽ bị đen ở vành, nhìn hơi dơ... chơi món này mấy lần rồi :(
Vì sợ dơ nên mình mới lựa màu này đấy ạ. 300k cho 2 mặt trước sau. Ko khắc hình này nọ hình như là 250k. Được cái cũng rẻ hơn skin chính hãng mà miếng da cũng dày hơn nên có lỡ wa quẹt cũng ko trầy trụa nhiều. Cầm khá là sướng tay. mịn mịn :))

Sửa lần cuối:
Tiền nào của đó thôi bác :) mà skin chính hãng giá đã 320k rồi. Nếu bác chủ topic giá tốt hơn thì càng tốt nữa. Cho ae có được nhiều sự lựa chọn việc tùy nhu cầu mà dán skin nào.

Vì sợ dơ nên mình mới lựa màu này đấy ạ. 300k cho 2 mặt trước sau. Ko khắc hình này nọ hình như là 250k. Được cái cũng rẻ hơn skin chính hãng mà miếng da cũng dày hơn nên có lỡ wa quẹt cũng ko trầy trụa nhiều. Cầm khá là sướng tay. mịn mịn :))
Qủa skin của bác đẹp thật, hình trên đó là mình tự design rồi nhờ họ làm dùm hay sao bác, or có catalogue hình mẫu cho mình lựa ?

Qủa skin của bác đẹp thật, hình trên đó là mình tự design rồi nhờ họ làm dùm hay sao bác, or có catalogue hình mẫu cho mình lựa ?
Tìm được trên google đấy bác. Mấy mẫu của bên đó thì hơi có xu hướng đại trà nên tùy bác. lưu ý như bác lonelyboyhuhu nói là phải là hình trắng đen nhé. nếu bác tự design được bằng AI hay photoshop thì khuyên là làm ở nhà trước cho lẹ. đem ra đấy vẽ lại mẫu lâu kinh khủng đấy

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN