Sói và Thỏ - Hard Version

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Bình tĩnh, đừng manh động, bây giờ sẽ bốc thăm trúng thưởng xem ai là sói và thỏ đặc biệt. Và chờ xem thỏ đặc biệt sẽ lựa chọn như thế nào.
Ai dụ được thêm người qua topic bên kia tớ cho làm thỏ đặc biệt ^^

nintendo ds

Nấm bình thường
Bình tĩnh, đừng manh động, bây giờ sẽ bốc thăm trúng thưởng xem ai là sói và thỏ đặc biệt. Và chờ xem thỏ đặc biệt sẽ lựa chọn như thế nào.
Ai dụ được thêm người qua topic bên kia tớ cho làm thỏ đặc biệt ^^
Vậy là giờ mới bầu sói và thỏ ĐB à:mellow[1]:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
bầu cái gì, do mình quyết định, nếu nhanh thì đêm nay bắt đầu luôn, chậm thì tối mai thôi. Hard mode mà, phải chờ đợi hồi hộp căng thẳng chứ

Ai chưa đọc thì đọc kĩ lại luật chơi lần nữa, mấy chỗ màu xanh á, do bản này luật bị sửa hơi nhiều

Hí hí :"> Can't wait :">...Vì ngày mai đc nghỉ học sáng nên tối nay sẽ thức cùng đồng loại chờ xem mình là con gì =))
:">

NintendoDS

Nấm nhỏ
bác go_arc cho hỏi cái , trong list tham gia có tên tớ là tớ thật chứ , tớ không hề nằm mơ chứ , đúng là tên tớ thật chứ là NintendoDS thật chứ .... AAAA tưởng kì này lại không được tham gia ai ngờ bác tốt bụng cho mình vào luôn yeah yeah yeah yeah yeah , Hun 1 cái nồng nhiệt nè

BubbleHead

Nấm bình thường
bác go_arc cho hỏi cái , trong list tham gia có tên tớ là tớ thật chứ , tớ không hề nằm mơ chứ , đúng là tên tớ thật chứ là NintendoDS thật chứ .... AAAA tưởng kì này lại không được tham gia ai ngờ bác tốt bụng cho mình vào luôn yeah yeah yeah yeah yeah , Hun 1 cái nồng nhiệt nè
wtf =))

Operation Monster Stream chưa start đâu,đi lấy mấy cái cần câu + mồi đã 8-> mà mãi đến bh ms lết dc vào forum,khổ thật :(

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Xin tuyên bố trò chơi chính thức bắt đầu. Bây giờ là ngày 1, các bạn thỏ bắt đầu vote từ bây giờ được rồi. Dzô dzô dzô :yahoo[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN