Sự hấp dẫn của Gameboy Micro ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hipi01

Nấm bình thường
theo tớ những ai mua về để chơi game thì tốt nhất là kiếm em GBA SP hay SP ique , pin nó tốt , chơi game lâu vì hầu hết các bác đều dùng SC .Còn xài GBM thì chỉ chơi băng thôi , chơi SC chẳng mất chốc thì pin die

theo tớ những ai mua về để chơi game thì tốt nhất là kiếm em GBA SP hay SP ique , pin nó tốt , chơi game lâu vì hầu hết các bác đều dùng SC .Còn xài GBM thì chỉ chơi băng thôi , chơi SC chẳng mất chốc thì pin die
cái đó thì đành mua băng mà chơi chứ biết làm sao :myemo0110: . Với lại cái GBM chơi băng gốc cho sang SC nhìn keo lắm :wacko[1]: , ra đường chơi băng gốc cho oách . Cái đẹp đè bẹp cái keo :bash[1]: .

honquoc

Thành viên lâu năm
hòi đó có mua 1 em gbm nhưng bán rồi vì sc tự nhiên lăn ra chết weo kẹt money nên bán gấp 750k mới ken sào ben lun .........giờ mún mua 1 em như hình dưới hoạc màu xanh lá mà mấy web kia gi hết hàng còn mấy cha Tây bán mày cũ giá có cái rẽ bèo ko tới 400kvnd nữa chứ sợ máy của nó bì gì we'

Kawaii

Super Princess Peach
- àh àh ^_^ thật ra, nếu ở HCM bạn có thể đến MiMi đường Pasteur quận 1, ở đó mình thấy có một chiếc Micro màu xanh lá đó. Ngoài ra, phía đường Huỳnh Thúc Kháng, có một tiệm game tên Lan, còn khá nhiều mẫu Micro.

- mong rằng bạn tìm được một chiếc ưng ý nhé ^_^

èo nhìn màn hình và máy be bé chơi nhìu chắc cận :em42: nên ko ăn thua :bleh[1]: mới cả bây giờ GBM bán ít + giá cao nên ít người dùng lắm chẵc NVN tầm 3,4 chục người chơi GBM

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN