Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
băng xếp gạch cũ quá đó, hôm nào ghé tui lấy Famicom Taiwan về sẳn tui đổi cho cuốn xếp gạch mới hơn cho ^^ tui kiếm thêm tay NES cho ông luôn rồi

lâu rùi mình ko post tấm hình nào ^^

Mario

Thành viên lâu năm
Loptruong89 đâu rồi ;)) zô nhận hàng nào

Và cũng mới lượm chung cún này nữa, ko thix đồ họa 3D thời PS1 và N64 nhìn cứ như người gỗ, với mình chỉ có 2D là tuyệt vời nhất. Âm nhạc của phần này rất u ám nhưng lại rất du dương... mình ko thể cưỡng lại dc sau khi nghe nhạc từ Intro.

Mario

Thành viên lâu năm
Nếu mà nói về mức độ khó thì phần 5 (Dracula X của SNES) còn thua các phần trên NES.

Còn nếu mà nói về khó nhất thì chỉ có phần này

banh_he90

Nấm bình thường
Vẫn còn thiếu cuốn Mario Party 3, cũng là cuốn hiếm nhất vì ra đời vào thời đại suy vong của Nintendo 64 nên số lượng phát hành rất hạn chế

Cuốn Castlevania của tui tui không ố giống của ông nhưng lại bị rách lổ chỗ. Haiz, một sự thật không thể chối bỏ khi phải lùng kho tàng trong đống đổ nát!

Sửa lần cuối:

Mario

Thành viên lâu năm
Vẫn còn thiếu cuốn Mario Party 3, cũng là cuốn hiếm nhất vì ra đời vào thời đại sưu vong của Nintendo 64 nên số lượng phát hành rất hạn chế

Cuốn Castlevania của tui tui không ố giống của ông nhưng lại bị rách lổ chỗ. Haiz, một sự thật không thể chối bỏ khi phải lùng kho tàng trong đống đổ nát!
Ko tính sưu tập Mario Party, chí kiếm dùm loptruong89 thôi

Thế cuốn Lâu Đài Ma N64 của anh Tunny đưa hồi trước đâu?

tommy95

Nấm nhỏ
Nếu mà nói về mức độ khó thì phần 5 (Dracula X của SNES) còn thua các phần trên NES.
do các động tác của simon chuyển đông quá cứng nhắc nên nes vs snes có phần khó hơn còn sau này các nhân vật đc thêm nhiều ki nang mới hưu dụng hơn nên cũng phần nào dễ hơn so với các bản tiền nhiệm trên nes snes e nghĩ là vậy:)

haigau

Nấm bình thường

Còn nếu mà nói về khó nhất thì chỉ có phần này

phần này và phần ps1 chỉ hay thôi chứ ko khó , siêng train exp thì wa hết mấy cái rpg thì độ khó ko bằng 1 góc của platform trừ dark soul :))

Mario

Thành viên lâu năm
do các động tác của simon chuyển đông quá cứng nhắc nên nes vs snes có phần khó hơn còn sau này các nhân vật đc thêm nhiều ki nang mới hưu dụng hơn nên cũng phần nào dễ hơn so với các bản tiền nhiệm trên nes snes e nghĩ là vậy:)
Uh khó là chổ đó, nes chơi quoải lắm

Có thể tuần này a sẽ gom dc 130 cuốn snes từ quận 3 và 40 cuốn ở quận 5. a sẽ ko bán mà để dành cho e, hung311, loptruong và a nkid

Mario

Thành viên lâu năm
Thấy post là lục trong đống đổ nát nên tưởng cuốn khác

lâu đài ma n64 tuy ko dc đánh giá cao hơn các bản khác. Nhưng nó là 1 game thuộc dạng hiếm, ko dễ tìm dc, có những chất riêng giá trị sưu tầm đối với ai biêt thưởng thức

bản ds ko train thật nhiều thì rất khó, lần đầu chơi rất nản

tommy95

Nấm nhỏ
Thấy post là lục trong đống đổ nát nên tưởng cuốn khác

lâu đài ma n64 tuy ko dc đánh giá cao hơn các bản khác. Nhưng nó là 1 game thuộc dạng hiếm, ko dễ tìm dc, có những chất riêng giá trị sưu tầm đối với ai biêt thưởng thức

bản ds ko train thật nhiều thì rất khó, lần đầu chơi rất nản
nản train nhiều thì cung quen thôi!!

Mario

Thành viên lâu năm
Đã nản rùi thì sao train nhìu dc e +,+ bây h ko còn như hùi nhỏ nữa, hứng chơi game ko còn nhiệt huyết. Còn đi gom hàng sưu tậm là a muốn thâu tóm về để bạn bè ae của mình hoàn thành bộ sưu tập

Banhe bửa nào rảnh gé lấy cuốn Red về cắm vào tranfer pak nè

tommy95

Nấm nhỏ
Đã nản rùi thì sao train nhìu dc e +,+ bây h ko còn như hùi nhỏ nữa, hứng chơi game ko còn nhiệt huyết. Còn đi gom hàng sưu tậm là a muốn thâu tóm về để bạn bè ae của mình hoàn thành bộ sưu tập

Banhe bửa nào rảnh gé lấy cuốn Red về cắm vào tranfer pak nè
ùm già rồi thì cũng k có máu mà theo đuỗi nửa a ơi:)

Mario

Thành viên lâu năm
anh khuyên em nên:

+ cái nào mình thix thì hãy mua
+ ko chạy đua vũ trang
+ hãy mua đúng với giá trị của từng món
+ cúi cùng là "chọn bạn mà chơi". có những người em nghĩ là bạn nhưng thật ra chỉ xem em là 1 đối tác để lợi dụng bán hàng lấy lời thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN