Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Các trùm cuối ở mấy trang đầu còn sống ko vậy ? :)
Vừa rồi mới vệ sinh N64 hệ Mỹ, mua của cậu em 481 Trần Xuân Soạn .
Bên trong máy tương đối sạch sẽ chứng tỏ hệ N64 ít cày cuốc như Snes ngoài hàng game. N64 đúng là ít phổ biến.
Có anh em nào hứng thú overclock N64 ko ?

Sửa lần cuối:
các bạn ơi giúp mình với , dường như ndsi đã không còn nhiều người chơi và để ý nữa :((( trong forum thôi ) mình thấy box không còn nhièu update nên không biết ai có thể giúp mình ( mình sợ ban lắm, ù biết không liên quan nhưng hỏi trong box nds thì chắc còn lâu mới có phản hồi nên mạo muội dẫn link xin hỏi nên đây :)) ae nào giúup được mình hay biết ai giúp được thì trả lời mình nha , thank ae:):):)
link của mình nè :)
http://nintendovn.com/forum/threads/42716/

gameboyer

Nấm nhỏ
Anh em tiểu đội ra điểm danh:
Ó ri gìn nồ: Dạ Có em
Bốc kệch: Dạ Có em
Có lờ: Dạ Có em
Ệch van: Dạ Có em
Mai rồ: Dạ Có em
Êt bê: Có em
Ơ thế thằng Lai đâu?
Báo cáo thủ trưởng, thằng Lai đang nghỉ phép về quê thăm Mẹ ạ. Báo cáo hết.
Hehe

Sửa lần cuối:

Mới mua Nes font loader nên chưa có băng hay.
Mình rất kết dòng Ninja Gaiden, đặc biệt phiên bản 1 vì nó là trò ngày xưa đã từng ngồi mê mẩn...xem mấy anh lớn chơi ngoài quán. Sau này chỉ chơi trên emulator. Giờ đã có dịp chơi em nó. Băng mình mới mua, hơi cũ nên phải vệ sinh ngoại thất, nội thất.
Nhân tiện nếu có anh em nào muốn nhượng lại phần 2,3 cho mình biết nhé

Máy Nes mình mua cảm thấy màn hình hơi bị gợn sóng, đang nghi do 2 nguyên nhân: một là cục nguồn lô bị sụt áp, hai là dây AV dỏm. Mình đang kiểm tra thử từng thứ một.

VinhWin

Nấm bình thường
Cuối cùng cũng có được Ninja Rùa 3 trên Nes ( 1 trong những game có trong mục tiêu từ ngày đầu dấn thân vào con đường sưu tầm :) ) 1 trong những trò đầy kỷ niệm hồi nhỏ :D, xin chia sẻ a e

3 phần trên Nes

Vài em rùa trên các máy băng cũ :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN