Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Aaron Carter

Nấm nhỏ
Bộ pokemon N64 cuối cùng cũng hoàn chỉnh :) Tất cả đều dồng bộ là US ^^!

N64 Pikachu Limited Edition + Băng Pokemon trên hệ máy N64 ^.^ ( Hơi bụi bặm :( )

Hey you Pikachu :D

Pokemon Stadium 1 and 2

Pokemon Snap :D

Pokemon Puzzle

chipbaby911

Nấm nhỏ
@nick: pokemon :x, mà pokemon N64 chơi hay ko vậy nick? :bleh[1]:
@bánh hẹ: tưởng của bánh hẹ chứ, nhìn bộ zelda xịn quá chừng, có cả skin dán cho máy gbc và gba :x

banh_he90

Nấm bình thường
Chắc Nick chưa có thời gian chơi đâu. Pokemon 64 chỉ có giải đấu để đem Pokemon ra đấu thôi, không có săn, nuôi gì hết nhưng mà được 1 cái là có mini games chơi multi vui lắm, Tết đem ra cá ngựa cũng được (cho 4 players là máy hết, đặt coi con nào thắng :myemo0111:)

Mario

Thành viên lâu năm
Đồ chơi Nintendo hoài, phải đổi gió thôi, vì thế hôm nay mình mạn phép đưa hình máy game hãng khác :)) Còn nếu các bạn đón chờ bài post về Nintendo của mình thì hãy đợi Review về tay cầm Wavebird và chiếc Panasonic Q huyền thoại nhé, mình vừa có được bộ đôi hoàn hảo đó của GameCube và vẫn đang test và viết nên cảm nhận, đón chờ nhé.

Và đây ve chai lụm lúc sáng :D máy GameGear

Bao gồm chiếc máy còn mới tinh. Cục điện zin và cái mình thích nhất là cái túi xách của Sega :D bây h lấy đựng hàng Nintendo :)) ở giữa túi xách được thiết kết rất nhìu ngăn có thể chứa máy và băng.

Đó là những game mình đang có. Tuy ko có nhìu game quá tuyệt, nhưng mình đang có trong này game Sonic gắn liền với tên tuổi của hệ máy, best seller game!

Cuối cùng là chiếc console vĩ đại nhất mọi thời đại. PS2 với một kho tàng game đỉnh khổng lồ. Và Final Fantasy X là 1 trong số đó, cũng là game dẫn đưa mình đến với PS2, với những khoảng khắc tuyệt vời khi Yuna triệu hồi và bài theme Suteki na de kinh điển và bất hữu của âm nhạc thế giới game.

Khi bạn nhắc đến PS2, bạn sẽ nhớ đến Final Fantasy nhiều hơn là God Of War đi chẳng nữa. Cuối cùng mình đã có được chiếc máy màu trắng, màu thix nhất, phát hành tại Nhật. Máy này mình thấy nó nằm lăn lóc ngoài vỉa hè :)) dơ dấy về chùi sạch sẽ :D Thật ra nó có 1 "người bạn" nữa là máy màu đen nằm kế bên nó bên vỉa hè chợ trời nữa :)) đành phải chia cắt tình bạn ve chai :D

Mario

Thành viên lâu năm
Theo như lời anh Marus nói ở box quảng cáo thì chiếc máy này đây (Sega Saturn) tương đối hiếm tại nước chúng ta.

Còn đây là tay cầm của máy, mình rất ấn tượng với tay tròn (3D-Pad) :x nhìn zui zui

Cúi cùng là súng Light Gun chính hãng Sega, thiết kế cho Saturn :D 2 tay 2 súng

Aaron Carter

Nấm nhỏ
Tiếp theo cao bồi 1 và ninja rùa là contra 3 :)

và contra hard corps của sega genesis ( đây có lẽ là pản contra hay nhất với đồ họa và gameplay cực đỉnh

Bộ đôi contra trên gameboy cún phobotector đặc biệt chắc chưa nhìu người biết đến

thay nhân vật con người là robot :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN