Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Đây là bộ game gbc của mình. Cần bán hoặc đổi game vì lý do mình không biết tiếng Nhật.

Xả hàng

View attachment 1925

Theo như lời nói đầu cần cho ra đi game tiếng Nhật
View attachment 1927

Hộp băng gbc ( Fake + original )
View attachment 1928

4 trò pokemon trong 1 cuốn . Và dragon quest (Tiếng nhật)
View attachment 1929

4 Trò pokemon trong 1 cuốn save được ( Dành cho ai làm biếng thay băng để chơi như mình )
View attachment 1930

Nuôi hamster save được (Tiếng nhật) View attachment 1926
Chuẩn bị bị delete bài hoặc ban nick =))

Mario

Thành viên lâu năm
Đây là bộ game gbc của mình.

Show hàng

View attachment 1925

View attachment 1927

Hộp băng gbc ( Fake + original )
View attachment 1928

Nuôi hamster save được (Tiếng nhật) View attachment 1926
Đây là topic sưu tầm n-classic. Vì thế mình mong bạn hãy post những tấm ảnh từ bộ sưu tập của bạn. Mình biết chắc chắn 3 tấm hình đầu tiên ko phải là băng của bạn, vì nó nằm ở 1 cửa hàng game.

Mình nhận dc inbox của bạn về những cuốn băng bạn muốn mình nhường lại để sưu tập. Nhưng mình thấy bạn hình như ko phải sưu tập mà là kinh doanh. Mấy hình bạn chụp ở cửa hàng game đó đã dc post vào box quảng cáo đăng bán http://nintendovn.com/forum/index.php?threads/20574/

Vì thế mình từ chối lời đề nghị của bạn khi muốn mình share lại băng đang sưu tập cho bạn, mong bạn hiểu ý mình.

Thân mến.

Đây là topic sưu tầm n-classic. Vì thế mình mong bạn hãy post những tấm ảnh từ bộ sưu tập của bạn. Mình biết chắc chắn 3 tấm hình đầu tiên ko phải là băng của bạn, vì nó nằm ở 1 cửa hàng game.

Mình nhận dc inbox của bạn về những cuốn băng bạn muốn mình nhường lại để sưu tập. Nhưng mình thấy bạn hình như ko phải sưu tập mà là kinh doanh. Mấy hình bạn chụp ở cửa hàng game đó đã dc post vào box quảng cáo đăng bán http://nintendovn.com/forum/index.php?threads/20574/

Vì thế mình từ chối lời đề nghị của bạn khi muốn mình share lại băng đang sưu tập cho bạn, mong bạn hiểu ý mình.

Thân mến.
:D , chào bạn Mario thân mến . Mình không có ý kinh doanh . 3 hình đầu là nhà của ông chú , băng game của mình . Tại đang thiếu tiền mua đồ nên đành bán cái nds . Nhà mình vẫn còn NDS XL , nên cho NDS ra đi . Mong bạn đừng hiểu nhầm . Còn mấy cái băng mình bán vì ngày xưa mua đại mà chơi không được vì tiếng nhật ( điển hình là mình chỉ cho ra đi game tiếng nhật chứ mấy băng mình show có bán đâu bạn? ) nếu bạn không buồn mình thì bạn cho mình đổi cuốn sf2 lấy 1 trong những trò tiếng nhật của mình nhé. :D ( dân kinh doanh chỉ biết tiền , dân sưu tập vẫn theo đuổi ước mong mà . ) Với lại mình cũng thấy vài bạn khác bán hàng từ bộ sưu tập mà , mình vì thiếu tiền mua đồ , chứ không phải kinh doanh . Mình đã nói chuyện với bạn đã lâu , mà bạn có thấy mình bán hàng bao giờ đâu ? :D , toàn đi săn để mua . Đừng buồn mình nhé . Mình vẫn like cuốn sf2 mà chả biết ở đâu . Điển hình là vừa mới đi săn từ quận 5 đến gò vấp nè . mà không thấy đâu . T.T

Sửa lần cuối:

Mario

Thành viên lâu năm
:D , chào bạn Mario thân mến . Mình không có ý kinh doanh . 3 hình đầu là nhà của ông chú , băng game của mình .
Hình bạn chụp mình biết rõ nó nằm ở đâu, chắc chắn. Vì hộp game GBC đó nằm ở 1 cửa hàng game trên đường Hồng Bàng mà mình có 1 mối quan hệ rất thân thiết.

Ko lẽ bạn là cháu của chủ cửa hàng đó?

Nhưng số băng game đó, vẫn ko phải là của bạn. Mình ko muốn có tạo hiệu ứng xấu cho những bài post sau của những bạn thành viên khác có ý tưởng sẽ post hình giả, post hình băng ko phải của mình. Như thế sẽ mất đi điều ý nghĩa của topic này.

Mario

Thành viên lâu năm
Với lại mình cũng thấy vài bạn khác bán hàng từ bộ sưu tập mà
Việc này là hết sức bình thường. Ko chơi nữa thì bán lại là quyền cá nhân của từng người.

Bài mình post cho bạn thì có ý nghĩa khác. Ko liên quan đến việc ai mua bán gì hết.

=)) vậy là nhà ông chú mình rồi . Phải bạn tên Thanh như ổng nói gì không ? Mình ok là 50% là hàng của ổng . Nhưng mình muốn đem về chơi là được mà nên mình có thể nói bộ của mình . Nếu sai thì mình del hình . Mình không muốn war , vì càng thêm bạn càng vui . Không hiểu xấu nhau nữa nhé . Cùng xây dựng club Nintendo vn thêm vững mạnh . Thân . :D

nghoaiduc

Nấm nhỏ
nói thật thì tui cũng nể og mario lợi hại thiệt, mấy lần đi mua đồ chung với og mà thấy liếc liếc loẹt xoẹt vài cái nhìn nhanh thấy ớn @,@ tui thì phải nhìn kỹ lục lọi 1 hồi mới thấy @,@ mắt og như mắt mèo ấy

Mario

Thành viên lâu năm
=)) vậy là nhà ông chú mình rồi . Phải bạn tên Thanh như ổng nói gì không ? Mình ok là 50% là hàng của ổng . Nhưng mình muốn đem về chơi là được mà nên mình có thể nói bộ của mình . Nếu sai thì mình del hình . Mình không muốn war , vì càng thêm bạn càng vui . Không hiểu xấu nhau nữa nhé . Cùng xây dựng club Nintendo vn thêm vững mạnh . Thân . :D
Mình chưa hề có 1 bài post nào là war cả. Mình tiếp chuyện với bạn rất bình thường. Ý nghĩa của bài mình post chỉ là muốn các bạn khác post hình thật tế thôi.

Mình ko phải tên Thanh, cũng ko cần biết là bạn là cháu của chú ấy thật hay ko. Điều mình cần làm rõ là hình ảnh ko đúng là dc rồi.

Thân mến.

Ok. Mình sẽ đem về chụp trên bàn gỗ như mọi ngày nhé . Mình del hình rồi đó . Thôi không bàn chuyện này nữa . Để topic này đúng như cái tựa của nó . Với lại năn nỉ lần nửa . Bạn chỉ mình nơi bán sf 2 gbc nhé . :D

Mario

Thành viên lâu năm
Với lại năn nỉ lần nửa . Bạn chỉ mình nơi bán sf 2 gbc nhé . :D
Thật ra ko có tiệm game nào ở VN chính thức bán băng gốc Game Boy hết cả. Chỉ là ngày xưa ở nước ngoài đem về lưu hành tại VN, qua các đường như: Việt Kiều xách tay và hàng trôi dạt ven biên giới của nước chúng ta sau này.

Vì 1 lý do đơn giản, ngày xưa băng gốc GB rất mắc, 3 cuốn băng = giá máy, thậm chí chỉ là 1 2 cuốn có giá cao gần bằng máy. Băng China xuất hiện cũng vì lẽ đó.

Băng gốc ko phải muốn có để mua là có dc đâu. May mắn nằm trong đống China, ai may mắn, ai biết nhìn băng thì họ sẽ lựa được băng gốc cho riêng mình.

Thật ra ko có tiệm game nào ở VN chính thức bán băng gốc Game Boy hết cả. Chỉ là ngày xưa ở nước ngoài đem về lưu hành tại VN, qua các đường như: Việt Kiều xách tay và hàng trôi dạt ven biên giới của nước chúng ta sau này.

Vì 1 lý do đơn giản, ngày xưa băng gốc GB rất mắc, 3 cuốn băng = giá máy, thậm chí chỉ là 1 2 cuốn có giá cao gần bằng máy. Băng China xuất hiện cũng vì lẽ đó.

Băng gốc ko phải muốn có để mua là có dc đâu. May mắn nằm trong đống China, ai may mắn, ai biết nhìn băng thì họ sẽ lựa được băng gốc cho riêng mình.
Tks ban rat nhieu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN