Tales of Hearts (Anime Movie Edition)

Cửa hàng game Nintendo nShop

ra trên 360 mà ko có bản tiếng Anh thì nó lỗ sặc mất , cái hệ máy đó bên JP đâu có được ưa chuộng mấy đâu
@Dark_Slayer : có cái legendia cùi mía thôi , cái Abyss chơi thấy rất hay còn cái Vesperia với Knights of Rastatosk cũng nghe khen nhìu lắm

sax bác, 3D đọ khó tăng lên thì có, bác chơi mấy bản 3D quái đập từ nhiều hướng còn 2D thì chỉ có nó đi từ từ tấn công mình nên dễ hơn nhiều

espeon

V.I.P Member
ra trên 360 mà ko có bản tiếng Anh thì nó lỗ sặc mất , cái hệ máy đó bên JP đâu có được ưa chuộng mấy đâu
@Dark_Slayer : có cái legendia cùi mía thôi , cái Abyss chơi thấy rất hay còn cái Vesperia với Knights of Rastatosk cũng nghe khen nhìu lắm
Legendia cùi mía mà mình chơi nhiều hơn abyss :<

Mãi chả thấy patch của Innocence :(

Tháng 2,3 ra game gì mà hay hả bác :em04: giới thiệu em với :-*
Đây nè (lấy trên GS):
Pokemon Platinum: 03/22/09
Grand Theft Auto: Chinatown Wars : 03/17/09 (cho những bạn thích GTA).
Dragon Quest V: 02/16/09 (GS cho 8.5)
Avalon Code: 03/03/09
Suikoden Tierkreis: 03/17/09
Valkyrie Profile: Covenant of the Plume: 03/16/09

Phần lớn là RPG đỉnh nhé :clap2[1]::clap2[1]:.

Không những thế cái Tales of Vesperia còn đc GameSpot bình chọn là dòng game hay nhất trong seri Tales của NC_BD đấy ;))

Tất nhiên đôi lúc đánh giá của người chấm có thể khác với số đông chứ, mà Tales of Vesperia rất hay (mình đang luyện cấp).

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN