Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hè này quyết tâm kiếm tiền mua PS3, thèm Hatsune Miku lắm rồi:myemo0111:
Shogun càng chơi càng hay. Đồ họa chi tiết mà máy cùi như mình vẫn ngon lành, phục sát đất.
Đang đợi Madoka Magika Bluray để kéo về\m/, thấy 1 topic nó bảo bluray chất lượng khác hoàn toàn nên quyết tâm đợi\m/

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Sáng mới ra gửi tiền ở Vietin Bank, chỉ cần họ tên hai bên với số tài khoản bên nhận thôi

hangrant

Nấm nhỏ
Miếng cá trên sushi phải có một độ tươi nhất định thì mới ngon và không bị tanh, chứ thịt cá mua ngoài chợ về chả ai dám ăn sống cả, có khi bị tiêu chảy không chừng.

Dạo này đang chơi lại FF tactics A2, dòng game FF tactics nói thật là chơi hoài không chán, nhất là cái cảm giác được phiêu lưu trong một thế giới khác mà game mang lại thực sự là rất tuyệt vời, chỉ có một vài game là có thể mang lại cho tớ cảm giác đó. Chưa kể music trong game là do Basiscape sáng tác và biên soạn nữa chứ <= big fan.

Ai có biết game nào khác như thế thì recommend tớ cái.

nhatduy1998

Nấm nhỏ
em lượn luôn đi cho nc nó trong
:em20::em27::em27::em27::em27:

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

Cá tươi thì phải lấy ở sông tô lịch với gạo từ lúa hàng ngày được phun thuốc trừ sâu và chấm với xì dầu hết date cho nó ngon :em11: món sushi kiểu này ko biết ai ăn được hem ??? :em11:

Miếng cá trên sushi phải có một độ tươi nhất định thì mới ngon và không bị tanh, chứ thịt cá mua ngoài chợ về chả ai dám ăn sống cả, có khi bị tiêu chảy không chừng.

Dạo này đang chơi lại FF tactics A2, dòng game FF tactics nói thật là chơi hoài không chán, nhất là cái cảm giác được phiêu lưu trong một thế giới khác mà game mang lại thực sự là rất tuyệt vời, chỉ có một vài game là có thể mang lại cho tớ cảm giác đó. Chưa kể music trong game là do Basiscape sáng tác và biên soạn nữa chứ <= big fan.

Ai có biết game nào khác như thế thì recommend tớ cái.
FF là gì? nhưng bạn chơi Sailor Moon đi :emot-sissies:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
:em20::em27::em27::em27::em27:

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

Cá tươi thì phải lấy ở sông tô lịch với gạo từ lúa hàng ngày được phun thuốc trừ sâu và chấm với xì dầu hết date cho nó ngon :em11: món sushi kiểu này ko biết ai ăn được hem ??? :em11:
có người ăn và thấy kết quả rồi đấy :rolleyes[1]:

down giùm cho thằng em

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

mà cổ hủ là gì chới X-( game pkm là bất hủ mà

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

Giúp với mấy cái link trong room info + box pkm die hết trơn

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Ai đã thử món đó roài à kink wá cho em biết là ai được hem ???:em09:
Cho hỏi lun ai dám ăn mấy món nầy ko ???? :em17:

Cá trích sống :em09::em22:
and
Rệp @@
and
Mắt cá Ngừ Tởm wá
and
Tự nhìn đi
and
OMG
and
Make it stop please
and
God please help me
and the grand finaly
Holly %#@&
:em31::em31::em31::em31:
Link nè http://www.eva.vn/tin-tuc/nhung-mon-an-ghe-so-nhat-the-gioi-c73a44529.html
Warning watching this you will get a nightmare you have ben warn

hangrant

Nấm nhỏ
Trừ con gián ra thì còn lại trong đó ta đều có thể xơi được tất.
Mà nhìn hình thì giống cào châu chấu hơn là gián.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN