Thảo luận Call of Duty: Modern Warfare: Mobilized

Cửa hàng game Nintendo nShop

k khác cod trước là ổn rồi, chứ dở hơn thì khốn><, mà bản này có thêm B51 và M16 kìa (mà sao 2 cái ss cuối thấy ô chứa súng đều là M16 mà sao 2 khẩu súng trông khác nhau hoàn toàn nhỉ?????????)
chơi cod trên ds thì phải nâng lên hard mới thấy độ khốc lửa của chiến trường, ở mức này thì địch như cao bồi, mình thấy địch là bị xả đạn liền, chơi ở mức này mới cần phải quỳ, chứ normal thì vừa chạy vừa bắn ko cần màng đến đồng đội hay quân địch gì cả>,<!!!!!!!!!
mà trong cod thường có mầy cái sao vàng giấu ở mấy chỗ kín đáo, lấy mấy cái đó có đc gì hok vậy?????????????
trong này có rất nhìu gun mới nhưng cũng bỏ đi rất nhìu cái hay như ko cho nhảy cà tưng như trước, đi bình thg ko chạy cũng mất hồng tâm, ko có bazôka như world of war, kiểu binh lính khi chơi mạng ít quá
đặc biệt bản này làm địch quân khôn hơn rùi, vừa chạy vừa bắn, quăng bom tùm lum, khá dễ đỏ màn hình
ai chỉ mình hack máy tính đi, binh lính chứ có phải hacker đâu mà nó bắt rò mã gì đó, bực thật><

keubibo

Nấm nhỏ
Game phải nói là rất hay, hơn hẳn các bản trước, mỗi tội lần này hem có phụ đề :( còn lại thì đều rất tốt, cảm giác bắn, đồ họa, độ khó...
:D game hay đáng để chơi
chạy ngon trên R4, k cần patch

NintendoDS

Nấm nhỏ
Chà , game thế này mà Wifi chắc đến điên vì sướng mất , hi vọng nó khó khó xíu , đừng dễ quá làm mất cái dzui , mà lần này coi bộ ác chiến ghê , bắn tùm lum cảnh , từ thành phố ra bến cảng rồi tới trong hang , không chơi phí đời nè .

honquoc

Thành viên lâu năm
ai chỉ mình hack máy tính đi, binh lính chứ có phải hacker đâu mà nó bắt rò mã gì đó, bực thật><
mình quên rồi nhưng bạn cứ mò là ra ah số đầu là số 1 đó rồi bạn bấm 1 rồi tahy từng số vô nếu đúng thì tiếtp cho đủ 3 số là ok ah hìnnh như là 14 rồi số cio61i ko nhớ bạn tự mò đi

Mình đi tới cái chổ 2 tah82ng trên lầu bắn súng máy potay ko wa đc ra là die đi vòng wa bên kia bắn nó ko chết .???

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Các bạn có ai biết giải qua mini game mà có nguyên 1 dàn số rồi nó kêu mình chõn 3 chữ số sao cho đúng mà mình chọn sai quài ai biết cách giúp đỡ mình.

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

sao ko có ai giúp đỡ mình hết vậy:em25:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Các bạn có ai biết giải qua mini game mà có nguyên 1 dàn số rồi nó kêu mình chõn 3 chữ số sao cho đúng mà mình chọn sai quài ai biết cách giúp đỡ mình.

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

sao ko có ai giúp đỡ mình hết vậy:em25:
Nó có ghi cách đóan số mà.
Đầu tiên lựa đại 3 số. Sau đó dựa vô màu để đáon tiếp. Có 3 đèn tương ứng cho 3 số.
Nếu hiện màu xanh thì số ở vị trí đó chính xác rùi.
Nếu hiện màu vàng nghĩa là sai vị trí.
Nếu hiện màu xám là sai số.
Từ đó loại trừ dần. ^^

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Nó có ghi cách đóan số mà.
Đầu tiên lựa đại 3 số. Sau đó dựa vô màu để đáon tiếp. Có 3 đèn tương ứng cho 3 số.
Nếu hiện màu xanh thì số ở vị trí đó chính xác rùi.
Nếu hiện màu vàng nghĩa là sai vị trí.
Nếu hiện màu xám là sai số.
Từ đó loại trừ dần. ^^
Cảm ơn bạn đã chỉ mình đã mò ra các chữ số(chơi đi lại hết 20' mệt)

vậy sao có lần mình thấy 2 đèn xanh, mình rò hết bảng số chỉ thấy có 2 trg hợp, một là 2 xanh 1 vàng, hai là 2 xanh 1 xám, cả bảng số chẳng dò đc 3 xanh><.
game này địch bắn rất khôn, chạy nhảy như điên, đồng đội mình cũng phối hợp với mình rất khá, mình hết đạn hay đỏ đèn thì núp vào góc 1 chặp là đồng đội quét hết^^, địch cũng bik né đạn hay tránh lựu đạn, đồng thời cũng bik phối hợp để tiêu diết quân mình^^

honquoc

Thành viên lâu năm
háck computer lần 2 hình như rất khó ko mò đc nhu lần đầu .
_mà anh em có ai bắn wifi ko chứ wifi trên thế giới trả có ai chơi chán wa

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN