Thảo luận giải đấu Mario Kart Wii không?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Có nên lập giải đấu Mario Kart Wii không?

• Số thành viên bình chọn
    17
  • Poll closed .

lemonadess

Banned
Mình lập topic thăm dò trước, bởi không biết rõ mọi người ủng hộ thế nào :| Thấy box NDS có nhiều "trò" mà box Wii chưa làm được, nên chúng ta phải cạnh tranh chứ. :em30: Dĩ nhiên, bạn muốn tham gia thì Wii phải connect Wifi sẵn, add friendcode của nhau, và vào game đấu.

Việc thành lập giải đấu này là "phi lợi nhuận". Vậy nên giải thưởng chắc chỉ có giá trị tinh thần là chính ;)) Giải thưởng chắc sẽ là title bên dưới nick trong forum của bạn, đồng thời, nickname của bạn sẽ được "màu mè hóa". Bảo đảm rất "độc" cho xem :D

Topic này vừa nhằm để thảo luận, vừa như 1 hình thức "đăng ký sớm. Ít nhất cũng phải trên 15 người để giải đấu mang tính cạnh tranh nhiều hơn :D Thế nên, ngoài việc bạn ghi: "Tôi ủng hộ việc lập giải đấu", bạn nên ghi lại nickname của mình như là "giữ chỗ" trước, cho tiện việc sắp xếp về sau nếu giải đấu được tiến hành.

Mem nào không có Wifi, có thể tìm mem nào nhà có Wii connect Wifi, xin đấu ké cũng được.

Càng nhiều bạn đăng ký càng tốt. Bởi vì vậy, sau đó mình mới xin ý kiến Admin cho tổ chức :D Nếu chỉ dừng lại ở mức mươi người, có thể ta lập giải đấu giao hữu cũng được :|

kamus

Thành viên lâu năm
mình đồng ý ^^, mình tham gia, giải thưởng tinh thần cũng được mà, vui là chính. ;;)

Kamus
FC: 4426 0820 4402

Phải chi mạng SSBB được ổn định như Mario Kart Wii nhỉ? lúc đó mình win là cái chắc kakaka :D

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Đây chưa phải là topic đăng ký tham gia, mà mới chỉ là topic hỏi ý kiến mem xem có nên lập giải hay không thôi.

Còn về việc có tổ chức giải hay không thì tớ không có ý kiến.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
ủng hộ hết mình, nhớ lần trước thi đấu là cách đây hơn 1 năm rồi (_ _#) Lần này làm hoành tráng lên mình sẽ cử ai đó quay film lại post utube luôn :D nhưng trò đấu onl này yêu cầu mọi ng` phải chịu khó bỏ thời gian hẹn hò giờ giấc thống nhất với nhau mới dc

kamus

Thành viên lâu năm
nghe post lên youtube thấy hấp dẫn đó, nhưng hình như phải có capture card gì đó, ai xung phong hú lên 1 tiếng nào, muốn ngày mai đấu ngay cơ ><

kamus

Thành viên lâu năm
tại mình thấy trên youtube người ta quay mấy cái video như vầy nè, hỏi dùng gì? người ta trả lời capture card, xem rõ, hấp dẫn như đang chơi vậy :)

lemonadess

Banned
Hôm nay mình với nhỏ em chơi online đấu với nước ngoài, công nhận chơi ác quá. Mình toàn hạng 6-10 không. Không ngóc nổi top 3 nữa :|
Phần quay phim lại ưu tiên bác nào có TV LCD + Máy chụp ảnh quay phim được với độ phân giải trên 8MP nhằm đem lại chất lượng "ổn định" :)) Kẻo không ai nhìn thấy gì.

kamus

Thành viên lâu năm
Hôm nay mình với nhỏ em chơi online đấu với nước ngoài, công nhận chơi ác quá. Mình toàn hạng 6-10 không. Không ngóc nổi top 3 nữa :|
ôi, vậy người thắng cuộc sẽ là mình thui :em15:

up nào, đc 6,7 người rồi ^^

@blueturtle: uhm, mình thix Samus lém, nhưng nói gì thì nói về SSBB thì mình là nhất gòy :spiteful[1]: (khiêu khích)

lemonadess

Banned
Như đã đề cập, cần 15 người trở lên để chia bảng đấu mới vui :) Thiệt sự là mem Wii cũng khá đông, nhưng có thể là lâu lâu mới lên forum 1 lần. Bởi vậy, chúng ta cần thêm 1 tuần nữa để tổng kết. Sau đó, lấy topic này làm nơi đăng ký luôn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN