Thảo luận: Golden Sun Dark Dawn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tôi tìm hết khoáng rồi giờ kiếm khoáng ở đâu thêm, bộ có mỏ đào à:myemo0111:.

bị bít luôn rồi ko vô dc đâu. Thiếu dijn và summon phải ko. item thì mua tại tiệm dc với lại cũng chả cân xài gì nhiều.

À mà dulahan LV bao nhiêu mới luộc nó nổi dc. LV 50 mà mới vô combo hút sạch dijnn rồi tung chiêu cái chết sạch. Mà xài toàn Class cuối ko chứ có phải Class cùi đâu ( Chaos Lord, Mater ...) Sao chơi lại :sorry[1]:.
Mà con thuyền Ghost Ship để lấy 1 Summon làm sao thấy nó vậy ?
Game còn có 2 phần chưa phá ránh phá xong rồi đợi phần tiếp theo.
Con dulahan trâu bò lém, 65 all đánh nó còn té lên té xuống :)) còn ghost ship thì từ đoạn sương mù phía bắc, bơi hết wa tay phải đến khi gặp 1 dãy 5-6 cục đá hình vòm, cho thuyền nằm dưới cái dãy đá đó rùi bơi thẳng hết wa trái là gặp đc ghost ship :D

belink sao lại không về được ah, cái chỗ gặp ông già kraden lần đầu tiên ý , ở phía trên cùng có 1 đường đi ( dùng freeze để đi , nhưng lúc đó chưa có char băng ) sau khi có char băng thì bị bịt kín lại ... tớ nghĩ là phải có cách gì đó để về chứ nhỉ

Dullahan tui đánh chưa tới 10p mà 2 team chỉ lv 60+ thôi.:myemo0111:
Set team giống video này thì chưa tới 5 p :rolleyes[1]:
Chứ Dullahan sao xài class chơi với nó đc nó djinn strom cái khóc tròng:sorry[1]:
[YOUTUBE]CG535K2FFk[/YOUTUBE]

tình hình là em đang bí ở chỗ kolima forest:em44:ở chỗ mà có 4 cái ống cây đấy:sorry[1]:đi lên, wa trái hay wa phải hoài mà cũng cứ về chỗ đó:bye2[1]:ai giúp em với:em35:

Cho em hỏi khi mình lên trời sang vùng đất phía bắc thì có leo xuống trở lại vùng đất bên dưới dc ko? Chẳng là em đang ở belink muốn quay lại hapara lấy con venus bỏ quên mà cái đường xuống sập mất rồi:sorry[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
sao em nghe nhiều người nói game này chạy là trên thẻ nhớ là sao anh abra
tiện thể cho hỏi, cái ninokuni có là hem thế , thêm 1 câu nữa : anh không viết faq cái the last window à :-?

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Thẻ của Abra đang dùng là 2GB nè map, mấy agem Abra chơi trừ cái 007 Golden Eye ra thì đều chạy mượt cả, kể cả Ninokuni. Vụ Last Window thì ... dạo này xuống tay + nhiễm thói chây lười rồi, review còn chưa viết được thì nói chi faq bạn. :bye2[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
tại thấy hồi trước có viết cái hotel dusk cùng với nobita, chắc viết 1 mình lười hả :D, mà muốn chơi cái game này cần phải scan cái đống spell mới chơi dc hả :-?, nhà sx ác í, không làm cái book trong đó, sx đê kiếm lời :D

Những đồ bị nguyền rủa (cursed) khi đã cho lên dùng là ko thay được cái khác vào nữa. Có cách nào làm nó trở lại bình thường ko các bạn ?

À mà mình thấy nhiều người bị bí đường đi quá. Nếu vướng khúc nào các bạn có thể vào youtube và gõ "golden sun dark dawn walkthrough part(X)"
trong đó X là part mà bạn đang chơi tới đó. Nếu ai chưa biết mình đang chơi ở part nào có thể mò tạm 1 số bất kì sau đó suy ra và chọn part thích hợp. Trong clip nó hướng dẫn cụ thể cho mình đó.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Trong mỗi thị làng đều có một cái chỗ có ông già trong đó, nó có đánh dấu trên bản đồ hình giống như ngôi sao, lại đó chọn Remove Curse là bỏ được món đó ra, nhưng mà đeo lên lần nữa là dính tiếp

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Đang đánh còn thỉnh thoảng bị đứng tại chỗ, không ra đòn được nữa đó, nói chung là đừng dùng mấy thứ đó, sau này có các món khác mạnh hơn nhiều

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN