Thảo luận Inazuma Eleven 3 - Sekai he no Chosen!! Bomber and Spark

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiếng Nhật.
Game này câu đc Edgar làm thủ môn thì vui vật vã =)) Ảnh làm cho 1 phát từ cầu môn ta sang cầu môn đội bạn ~> khỏi dẫn bóng chi cho mệt xác =))
FW thì cứ nhét Fubuki, Gouenji, Kidou, Hiroto là chắc ăn nhất ;))

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
Cái patch đó cũng là cái patch duy nhất của Inazuma X_X...chơi lâu thì sẽ có cảm giác hơn về nhân vật cũng như chiêu :)) nhìn vào lá biết ai với ai hoặc chiêu nào

Mình vừa đấu xong với đội đá hình thanh kiếm rồi đi chỗ đội ý ( không biết phải đội ý hay không?), chỗ có ông tóc vàng hình như là huấn luyện viên của đội đó, nói chuyện 1 hồi thì thằng đội trưởng của đội đó đi theo mình, đi vòng vòng nói chuyện với tất cả mọi người kể cả những người trong shop mà cũng không qua được. Ai chơi qua rồi thì chỉ mình với

phong1995

Nấm nhỏ
đấu xong đội có chiêu sút hình con ngựa 1 sừng , hết chap, sang chap mới rồi đi đâu nữa ( khúc ở chỗ sân bay )
bạn nào help cái :rolleyes[1]::rolleyes[1]:

lucasDS

Nấm nhỏ
Tình hình là đã nâng các skill lên max G5 vơi V3 hết rồi ,không biết mấy skill có chữ C với B có luyện lên thành A đc ko nhỉ ,hay mấy chữ đấy chỉ trưng cho đẹp thôi :-?
phát hiện ra thêm 1 cái là khi mình sút mà có 1 thằng đội mình đứng phía trước chắn bóng thì nó sẽ cho sút bồi thêm skill nữa ,2 skill kết hợp sẽ có sức mạnh là tổng của 2 cái

đấu xong đội có chiêu sút hình con ngựa 1 sừng , hết chap, sang chap mới rồi đi đâu nữa ( khúc ở chỗ sân bay )
bạn nào help cái :rolleyes[1]::rolleyes[1]:
mình cũng giống bạn hehe , ai giúp cái nào >"<

PS : qua đc rồi hehe , giúp bạn trên lun nà . đến sân bóng hình chữ S á là có lá cờ .... tự bik làm gì rồi nhá :D

lucasDS

Nấm nhỏ
Hôm nay thử combo 2 quả Excalibur với Odin Sword ,song kiếm hợp bích =))
kết quả thật là vãi hà
Xem anime vẫn ghét thằng cha Edgar ... cơ mà mạnh thật ,đang nghiên cứu sắp xếp đội hình 2 và 3 ,đội hình chính và đội hình 1 thế là đã ổn
Cho bạn hỏi phát ,ở bản này thấy lấy nhiều thằng giống nhau được ( ví dụ cụ thể là đã lấy đc 3 chú Aphrodi :myemo0111: ) ,nhưng hình như ở các bản khác ko đc đúng ko ,hay trước giờ nó có mà mình ko biết :|

Cho hỏi xíu , mình đá với đội giống ả rập xê út . Đá xong rồi nó chã có mũi tên màu tím nữa ai bik chỉ dùm . Tiện thể cho hỏi nốt Muốn đá vs đội trùm trong bản Spark thì phải làm sao ?

giúp mình game inazuma eleven 3 orge di

chào tất cả mọi người tớ muốn hỏi
trận đấu với cả knight of queen tớ kô chỉnh được cách nào để vào trận đấu
ai giúp tớ sẽ được 5 cái thank tuyêt chứ hi hi
nhớ giúp mình nhé mình cảm ơn rất nhìu

inazuma eleven 3 the ogre chơi đến đoạn endou gặp lại ông già đội nón rồi đi đâu nữa, mũi tên màu tím biến đâu mất rồi

Mọi ng ơi làm thế nào để tìm đc các Form của các cầu thủ thế....trên Youtube có thằng cha lấy đc cả 2 Form của Ichinose, Kidou....làm sao đc thế đấy ..Jap chả hiểu tùm lum j nên k the Recuit đc T.T
Vs lại mấy cái Hissatsu hay hay (Excalibur, Odin Sword...) thì lấy ở đâu zợ...Em tìm để shô nhô vs thằng bạn :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN