Thảo luận Inazuma Eleven 3 - Sekai he no Chosen!! Bomber and Spark

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình đến đc cái làng trên cùng rồi gặp ông ở góc màn hình thì mũi tên màu tím có laị, giờ đi đâu nữa ai bít kô

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Sau khi nói chuyện với ông của Endou xong thì lên làng của Rococo(thằng thủ môn đối thủ) rồi nói chuyện với ông đứng gần bức tượng nằm. Sau đó ra đảo chỗ đấu với đội Ý đi ngược từ tầng trên cùng theo đường ở giữa xuống. Xuống cỡ 3 tầng sẽ thấy 1 đốm sáng, nhấn vào đó là tiếp tục story.

Hok lẽ cả 2 Rom bị lỗi +_+. Mà e thấy ROM có 300 mấy MB nên hơi nghi @@. Mấy người khác chơi đc còn mình thì hok :|. Bó tay.com

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

Chắc do rom rồi! Xin bạn nào cái save gần đấy rồi chơi tiếp vậy!
anh rãnh chơi lại cái no$ đi gừi giúp em :D

---------- Post added at 08:09 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Mấy bạn trong 4rum ai chơi inazuma eleven 3 trên no$ mà mới chơi thì cho mình xin cái save. Mô phật mong mọi ngừi rủ lòng từ bi thương người ghiền Inazuma eleven :|

Chơi 3 lần rồi đấy, 2 lần trên Des mỗi lần 1 bản, 1 lần trên No$gba bản Bomber mà cứ bị đứng ngay chỗ đó ko tài nào qua đc ~.~

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Chơi xong story thì thử lấy hết mấy thằng ngon của các đội khác về đội mình.
Còn có cả mấy đội chưa gặp ở FFI như Pháp, Tây Ban Nha, Navi(hình như ở Bắc Âu) với một đội hình như là Nam Phi.
Rồi đá với tụi Heavenly Messenger/Hell Legion.
Unlock hết cái bảng Player Binder.
Anyway chơi hết story mới complete khoảng 30%.

Làm sao để đá với mấy đôi đó vậy bạn

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

Mình đi hết nơi mà chg thấy đội nào cả

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN