Thảo luận Inazuma Eleven

Cửa hàng game Nintendo nShop

mấy bác có biết làm sao để đánh thắng đội bóng khoa học biết phân tích gì đó không?sao nó đá mấy phát tuyệt chiêu mà không bị mất tp vậy

megazord2

Nấm nhỏ
chỉ có 1 cách luyện level cho trâu lên = cách đi ra ngoài đấu với mấy đội bóng gà. Tụi nó chỉ giỏi cướp bóng, cố gắng chuyền trước khi đối mặt tụi nó hoặc nếu đối mặt thì sài skill thôi

Cyberhunter

V.I.P Member
Cái team làm eng patch cho cái này tuyên bố tạm dừng lâu rồi chưa thấy mở lại phải ko =.=, team sub anime nó cũng sub nửa chừng rồi bỏ, chán thật

chỉ có 1 cách luyện level cho trâu lên = cách đi ra ngoài đấu với mấy đội bóng gà. Tụi nó chỉ giỏi cướp bóng, cố gắng chuyền trước khi đối mặt tụi nó hoặc nếu đối mặt thì sài skill thôi
vậy theo bác level mấy là trâu ?

sao hok ai trả lời tui hết vậy.àh mà cho hỏi mấy bác có bí quyết gì mà thắng đội bóng cuối cùng hay thế.nó mạnh quá !:em04::em04:

luonggiavu

Nấm nhỏ
Mình đang bí ở Chapter 5 khúc cuối cuả game này.Bạn nào biết chỉ dùm,khúc phải cho một thằng vào phòng Computer hack cái máy vi tính chổ quán Cafe Maid gì đó.Trên gamefaq nó chỉ phải cho thằng tên gì Mage đó (không nhớ rõ lắm) mới hack được nhưng mình không biết đội mình có thằng đó chưa nữa.Anh em phá đảo rồi chỉ gấp nhé.Thank

honquoc

Thành viên lâu năm
chơi lâu rồi ko nhớ cho lém , nhưng khúc hack computer thì trên đường vô chỗ đó thì có thằng 4 mắt hòi đó chung đội với mình lúc trc nó bỏ áo rồi thằng tóc trắng lụm mặc đó , nói chuyện với thằng 4 mắt đ1o rồi vào mà hack computer hack xong sẽ xảy ra 1 trận banh 4 4 (đừng đùa nó có tuey65t chiêu đấy vô 1 trái là thua ngay)

luonggiavu

Nấm nhỏ
chơi lâu rồi ko nhớ cho lém , nhưng khúc hack computer thì trên đường vô chỗ đó thì có thằng 4 mắt hòi đó chung đội với mình lúc trc nó bỏ áo rồi thằng tóc trắng lụm mặc đó , nói chuyện với thằng 4 mắt đ1o rồi vào mà hack computer hack xong sẽ xảy ra 1 trận banh 4 4 (đừng đùa nó có tuey65t chiêu đấy vô 1 trái là thua ngay)
cảm ơn nhiều nhé,để tối về thử xem.

mãi mới thử game này :">, chơi đến chapter 2 nó bảo đi kiếm đứa con gái ở baseball field nhưng tìm mãi ko thấy lối ra khỏi trường học :|, bạn nào giúp mình với

sao mình vô game thì không thấy gì nữa vậy

Có ai giải thich giùm mình được không

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:24 AM ----------

mỡ file NDS sao vậy

trong phần Scout, mình đề cao nhóc Rockou (ko nhớ rõ tên cho lắm :em03:)
Chú này hệ Thủy, cho nó 2 chiêu sút hệ điện ( tên chiêu có khung màu hồng, còn chữ thì gần gần giống @), thêm 1 chiêu qua người hệ Thổ ( cái chiêu mà tăng tốc chạy tung người đó), 1 chiêu trùm áo khoác lên biến mất (của mấy thằng đội ma quỷ), là coi như xong, ta đã có 1 em trung vệ khủng :em35: :em26::em34:

Cho nó đá chung với Kidou và Goukuenji là tuyệt vời

ai lam on chi dum em cach scout thang thu mon trong doi nguoi ngoai hanh tinh 2 voi con nho toc xanh trong doi cua thang grand hoac bik nv nao pro nua chi em scout lun em cam on nhieu pm y!h: le_tam195@yahoo.com em cam on nhieu lam lam ah (sorry vi vietkey hu nen hok bo dau dc thong cam dum)

mấy pro game inazuma eleven 2 làm ơn vào chỉ dùm em

ai làm ơn chỉ dùm em cách scout thằng descram trong đội aliea 2 với con nhỏ tóc xanh trong đội thằng grand hoặc bik cầu thủ nào có skill mạnh thì chỉ dùm em cám ơn nhiều lắm có gì liên lạc yh: le_tam195@yahoo.com hoặc post bài trên đây ai chỉ dùm em cám ơn nhiều lắm ạh em rất thích game này nên muốn thấy hết các skill

cho em hỏi về inazuma eleven 2

em chơi đến khúc đấu với bọn genesis tim trên youtube thì phải dùng skill là G2 mới được vậy cho em hỏi là làm sao skill lên G

megazord2

Nấm nhỏ
Tại chơi xong lâu lắm rồi nên mình không nhớ rõ. Nhưng có 1 số thằng nhân vật trụ cột của team nó thì không thể scout được.
Còn scout bình thường thì bạn cứ scout đi scout lại ở đội của nhân vật mà bạn muốn. Hên xui nó ra thôi ^^!
Skill mạnh thì bạn vào shop mua mà xài cho cầu thủ của mình cũng được mà. Còn skill đặc biệt của thằng nào đó thì mình bó tay

Inazuma Eleven 2 :((

Mình qua đến đoạn tới trụ sở Aliea Gakuen rồi X_X, cái toà nhà có 4 tầng tất cả ấy.
Lên đến tầng 3 (3F), vào trong phòng nghiên cứu và thắng đc lũ robot bảo vệ, rồi mấy ng` HLV đi vào blah blah gì đấy, xong đi ra. Giờ cho mình hỏi là phải tiếp tục đi đâu nữa? Nếu mình đoán ko lầm thì trận Genesis lần 2 cũng đấu ở tầng 3 mà ha
Ai giúp với

[Thảo Luận] Izuna Eleven [English]

Mình thấy game hay mà k ai làm nên mình lập topic này !!
Màk cho mìh hỏi hình như lúc mình giữ banh là nó chỉ chạy thẳg dc hay s vậy ???:bye2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN