Thảo luận Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
bí ngay day 74 đi hết chỗ cũng ko biết làm sao wa . 1 chỗ thì gặp 2 thàng nhóc trong kia thì 1 thằng nhóc mập bí lun .

bạn vào cai' nhà mà chơi misson 1 là nơi bắt đầu đó,ở đó có cái thùng màu xanh và hiện dấu ? gòi nói chuyện,xuống lại chỗ thằng mập trả lời 3 câu hỏi gòi tới chỗ lâu đài ở ngoài bìa rừng và xúc boss

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Day 72 khó chịu thiệt :-<.
Vào đến cái hang,đập cái bục với thùng gỗ sang cạnh cái có sẵn để lên bật lever,xong lại chả có cách sang bên kia :-<.

NintendoDS

Nấm nhỏ
Mí bác chơi nhanh quá , tớ mới lết đến ngày 15 thoai Y__Y , đánh mỏi cả tay , game này bản đồ rộng thịt , nhưng mà đánh hơi bùn tẻ , nếu thành phố mà có người qua lại thì hay biết mấy , chứ tối ngày đi long nhong với thèng tóc xù :D khắp cả city mà chẳng thấy bóng ai , quái cũng hem đông lắm , thấy nó bùn bùn lèm sao í =.='

NintendoDS

Nấm nhỏ
Ui , thế thì buồn chết được , nhưng chắc thằng Axel sẽ trở lại phải hem bác , 2 anh em thân thít mà . Chứ game này tuy đẹp mà chơi 1 mình thì chán lém .

honquoc

Thành viên lâu năm
@ medabotvn : cụ thể là trả lời như thế nào vậy mình chọn roài ra chỗ bìa gừng cũng ko thấy gì , có cần trả lời chính xác ko

oh mình biết rồi mới xem clip xong nó chọn 3 2 3 la ok (ko biết đúng ko ihih)

gameboy89

V.I.P Member
Ui , thế thì buồn chết được , nhưng chắc thằng Axel sẽ trở lại phải hem bác , 2 anh em thân thít mà . Chứ game này tuy đẹp mà chơi 1 mình thì chán lém .
Đương nhiên là chơi 1 mình rồi :)) , thế bác thik thằng roxar kéo hội Nobody đi bem nhau 1 lượt cho zui ah =)) như kiểu mafia kéo đàn em theo đi cướp ngân hàng giống game God father trên Ps2 ý >:)

- Đag bí Day 72 đi sau dis thằng đối thủ của mickey taonf bị phát hiện :D

gameboy89

V.I.P Member
Nó là cái hòm chest ý :-j , cuối phía bắc :D , hướng 12h :> đâm thẳng xuyên thủng ;))

tìm đc xog quay lại , cái vòng xoáy đen :D mission completed :)>-

Go forward and talk to Axel, and then lead
him to the treasure chest at the north end of the area. After completing the
objective, you will need to return to the dark corridor to end the mission.

ai biết phóng to màn hình khi chơi trò này ko? trước mình dùng NGZoom để phóng nhưng vì để chơi game phải dùng No$cash gba mới mà NGZoom lại ko tương thích với bản No$cash này??? ai cho mình phần mềm nào đi!

Ultimate

Nấm nhỏ
Công nhận cốt truyện hay,mình skip hết mấy đoạn cut-scene lúc chơi bản J thật đúng đắn :sleep[1]:

@Megazero:Cái đấy là Auto-Life,ở trong shop có bán đấy

oh ai biết wa day 72 không , lúc gặp con Pete đó đi sau lung nó thì ko sau đụng nó hay đánh no 1hay để nó thấy thì thua ko wa đc ai biết chỉ giúp . Hy vọng có nhiều phép và sumon như phiên bản gba hihi......
nó có cái vùng màu đỏ đó. đừng đi vô vùng màu đỏ của con pete. phải cho nó luôn ở trong vùng màu xanh của mình cứ thế đi theo. một lát nó mở cái cửa , mình vô thôi, còn vô lâu đài đó thì tự mò. cũng vui.

ai cho em hỏi day 74 đi tìm con nhỏ xion á, em tìm hoài ko ra, lục tung cái map, trả lời câu hỏi của thằng nhỏ kia xong nó kêu qua khu rừng , chạy qua khu rừng chả thấy gì ráo . ai giúp em nào :D :em39::em39:

Ultimate

Nấm nhỏ
Tìm cái cây nào có lá rụng xuống thì đánh vào đấy,sau đó đuổi theo tới cổng căn nhà để đánh boss:yahoo[1]:

gameboy89

V.I.P Member
Chuẩn :D , hum wa cũng vừa wa đoạn đó , nhưng lúc đó mình đi loanh quanh hok tìm thấy ji ức chế , rút key ra chém bừa tự nhiên chém cái cây ji ở giữa khu rừng thấy lá rụng và gặp boss :))

gameboy89

V.I.P Member

Ultimate

Nấm nhỏ
Bao giờ ra Birth By sleep thì cái này bằng đồ bỏ!!
PSP sắp tới sẽ có final fantasy 13 agito (http://www.gamespot.com/psp/rpg/finalfantasyagitoxiii/index.html?tag=result;title;0)
Dissidia thôi đủ đập cái này nát bét, hình kô bằng 1/2 Dissidia!!
Xem lại thể loại game đi nhé,KH là Action RPG,DFF là đối kháng,sao so với nhau dc:em38:,với lại DFF toàn tập hợp các nhân vật hot như Cloud,Squall...thì đỡ thế nào dc :))(tất nhiên chỉ KH 358/2 mới không có thôi^:)^)

Nói chung PSP chỉ có vài game là hay thôi,đem so số lượng game hay với DS thì^:)^,đồ họa 3D có thể hơn nhưng 2D thì thua chắc rồi nhé

keubibo

Nấm nhỏ
PSP là một thất bại của Sony :)) thua NDS cả về doanh số bán lẫn chất lượng đầu games, thiết kế của PSP cũng k tốt bằng NDS, cái này chính fan PSP cũng phải thừa nhận.

aliviss

V.I.P Member
Bao giờ ra Birth By sleep thì cái này bằng đồ bỏ!!
PSP sắp tới sẽ có final fantasy 13 agito (http://www.gamespot.com/psp/rpg/finalfantasyagitoxiii/index.html?tag=result;title;0)
Dissidia thôi đủ đập cái này nát bét, hình kô bằng 1/2 Dissidia!!

đừng nên so sánh về mặt hình ảnh game ăn nhau ở gameplay cứ thử nhìn vào doanh số của Dragon Quest IX mà xem có game PSP nào chạy kịp ko hay như pokemon chẳng hạn :em11:

đã từng có PSP 3K nhưng bán mất rồi giờ chờ xem có FF 13 Agito ko thì dành tiền múc thêm 1 em PSP nữa về chơi (thích nhất trên PSP là Patapon)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN