Thảo luận Lufia: Curse of the Sinistrals

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cứ từ từ mà thưởng thức, mai mốt tới cái màn reset lv, lúc đó lv 1 luyện lên cấp đó, đi hết vòng đó thì cỡ nhiêu phút ta, 1h hơn thôi ( không save, chết đi lại từ đầu :)) )

đánh nó kiểu j bạn ơi :-s . đáh hết trụ nó cứ đứng ở trên mấy cái bục . k lôi đc nó xuống là sao
cái con này bạn dùng thằng mập áo vàng, chạy lại dưới chân chỗ nó đứng, rồi nhấn R+x để nó dặm thằng boss rớt xuống đất, rồi đổi nhân vật sang thằng hair-red để chém cho nhanh, sau mấy lần là nó chạy ah` :D sr ko nhớ tên char =]

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
đã nói hay thì hay thật, mình chơi bản J còn ghiền, mai mốt tới cái temple gì đó, reset lv lúc đó câu game hay quá sẽ biến thành câu game nản quá thôi :)), mình đi cái màn đó cả gần 2 tiếng mà chưa qua, ghét delete :))

sonchuaquy

Nấm nhỏ
đúng là đang nản quá đi thôi, sau khi đánh xong cái bàn soma temple thì thằng Gades đến kinh thành oánh nhau với cái hội 6 anh hùng mới nổi, đánh mãi cả tối chưa qua, Gades tốc độ đánh của nó quá kinh hoàng, blink liên tục, mưa đá các thể loại, cả 6 nhân vật cùng hi sinh mà ko thể kill đc hắn. Game over :bye2[1]:

game này lúc đánh boss thì chỉ muốn đập máy thôi =)) ức chế ít giở lắm, cái màn rs lv mình thấy dễ đi mà :) đi 2 lần toàn 1 lần 1 là qua luôn @@

đúng là đang nản quá đi thôi, sau khi đánh xong cái bàn soma temple thì thằng Gades đến kinh thành oánh nhau với cái hội 6 anh hùng mới nổi, đánh mãi cả tối chưa qua, Gades tốc độ đánh của nó quá kinh hoàng, blink liên tục, mưa đá các thể loại, cả 6 nhân vật cùng hi sinh mà ko thể kill đc hắn. Game over
Sao bạn đánh cực khổ vậy? Mình dùng có mỗi con nhỏ tóc xanh đánh 3, 4 đợt là nó chết rồi (Đánh còn dễ hơn đánh mấy con cây nó rút độc còn mạnh hơn). Bạn gắn full Mystics Stone vào một con nv vào đó rồi cho nó đánh với Gades đảm bảo thằng Gades đánh bạn toàn mất 4 5 giọt máu. Chịu khó luc no blink thì ne' xong vào xả nó.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
game này lúc đánh boss thì chỉ muốn đập máy thôi =)) ức chế ít giở lắm, cái màn rs lv mình thấy dễ đi mà :) đi 2 lần toàn 1 lần 1 là qua luôn @@
hey you, cái màn rs level, bạn luyện tập chung 1 char hay nhiều char thế, mình luyện char chính, nó chết còn char thường chả làm được gì, bạn Up file save lên được không, không biết file sav của bản US có ăn được bản J không ta :bye2[1]:

hey you, cái màn rs level, bạn luyện tập chung 1 char hay nhiều char thế, mình luyện char chính, nó chết còn char thường chả làm được gì, bạn Up file save lên được không, không biết file sav của bản US có ăn được bản J không ta :bye2[1]:
Đánh tất cả cùng lên lv đều mà , char 9 lv 5 thì bọn kia cũng lv4 rồi, mình chỉ dùng maxim với selen thôi, đứa này gần hết máu hay trúng độc thì gọi đứa kia chờ úp lv để tiết kiệm potion đánh boss :)) với lại để ý con bay bay fun độc lúc nó đỏ lên thì đừng đánh nó, chay vòng vòng không nó fun cái khí màu đỏ rút máu kinh lắm . File save của mình tới god thứ 3 rồi -.- có 4 god phá trái đất mà gades là thằng íu nhất @@

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------
end game :)) maxim với selen hi sinh trong hạnh phúc, duo blade bỗng quyết định quay ngược thời gian lại, new game + bắt đầu :))
p/s: ko biết đem quả trứng cho con rồng được gì không =P~

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN