DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
hê hê chính xác trên ds nhé chứ đồ họa tuy có bắt mắt đẹp nhưng lên 3ds thì chưa xứng tầm ............chỉ 1 câu quá tuyệt miễn chê đỉnh của đinh ........2 con trắng đen nhìn ngầu vãi quá đẹp

toefl

Nấm nhỏ
Chính xác thì :
Reshiram hệ Fire/Dragon
Zekrom hệ Electric/Dragon

Cuối cùng thì cũng có em Electric/Dragon, chơi nào.
Mong là DS chứ đừng DSi, hết chơi giả lập :((

Ultimate

Nấm nhỏ
Hình con cấp 2 kia fake, nhưng nhìn cũng hay :))

Đã có thông tin chính thức bên serebii, type của 2 con Legend là Fire/ Dragon và Elec/ Dragon

Toàn combo type mới cả :x, 2 ability của chúng cũng mới luôn :x

wow_wow

Thành viên lâu năm
nếu hệ vậy chắc ko phải tượng trưng cho Day & Night rồi, Nintendo tính cho tụi nó tượng trưng cái j nữa nhỉ. Lo wa', xàm xàm là tiêu luôn cái series =.=

Khửa khửa còn cấp 2 của Stater Water sao hok thấy post này tớ post nhé :D :D :

May là còn có cái cho mình up :)) !!!!!!!!!!
Fake rồi :)), nếu thật thì trên sẽ có hình của cả 3 con chứ đâu phải một mình con starter nước này
P/s : Cái này là do đứa nào không có cảm tình với con nước nên vậy =.=' ...

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
vậy trong bản này có bao nhiêu map vậy, mong là được đi 2 map hoặc hơn như HGSS, chơi vậy nó mới sướng, mà lúc game ra không biết có patch E và patch AP nhanh ko nữa

toefl

Nấm nhỏ
Hơi khó có 2 map đấy, vì phải có map từ bản trước liên kết với map của Isshu, nhưng thông tin gần đây đều khẳng định Isshu rất xa so với những map trước ( Kanto-Johto-Hoenn-Shinoh ).
Chỉ khi 2 map của Black và White khác nhau thì may ra, nhưng điều nay có vẻ như là không thể.:em44:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
vậy là bản này sẽ chỉ đi có 1 map thôi à, sao nintendo không đưa 1 địa danh vào đó để hoàn thành cho 2 map luôn đi, vậy là cuộc phiêu lưu sẽ rất ngắn đây, bản HGSS tớ chơi 2 map đánh red luôn rồi mà chỉ có vỏn vẹn 30 tiếng thôi, PKM của tớ cũng luyện lên 80 rồi, sao mà lẹ thế ta

wow_wow

Thành viên lâu năm
mấy bản trước tớ chơi 20 tiếng là cùng, cần là cần cốt truyện hay và dài cớ
Nếu vậy thì nên chơi dòng Tales của Namco ;)) Cốt truyện của nó vừa đỉnh vừa dài,hay zelda cũng dc:))
Chứ rõ ràng cốt truyện của pokemon cũng bt nên ko cần dài quá làm j, game pokemon story có bao h dc đánh giá cao. Mấy cái train pokemon, catch pkm, quest, beat GYM and elite 4 mới là yếu tố làm nên game thú vị

Death_of_Light

Nấm nhỏ
Nguyên văn bởi thanhmap4994
mấy bản trước tớ chơi 20 tiếng là cùng, cần là cần cốt truyện hay và dài cớ
hay và dài thì cũng khó thoát khỏi khuôn mẫu cũ:nhập vai trainer,trên đường đi thì khám phá ra âm mưu của tổ chức nào đó rồi phá tan âm mưu đó,tiếp tục hành trình đánh bại elite four và hết game

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN