[Thảo Luận] Pokemon Omega Ruby/ Alpha Sapphire

Cửa hàng game Nintendo nShop

fsociety

Nấm nhỏ
Pikachu có bắt được ở ORAS không nhỉ hay phải trade từ XY sang. Mình thấy XY bắt được pikachu từ khá sớm -_-

fsociety

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi là super training thì max ev 1 chỉ số là 252 hay 255 nhỉ, chúng nó khôn quá cho mỗi sơ đồ mà không hiện số

cho mình hỏi xíu là: Mình chơi OS hack MT-card có cách nào lấy được shiny charm không...
Vì thấy nhiều con phải trade mới có.

fsociety

Nấm nhỏ
Thử chơi battle spot mà sao chúng nó mạnh vồn. Con mình Sceptile (grass) vs. con gì đó của nó hệ điện, oánh thunderbolt (not very effective) cũng hấp hối chết, cùng lv 50 :mad:

fsociety

Nấm nhỏ
Ai trade mình một bé Pichu có nature là Adamant có chiêu Volt Tackle được không :oops: Cả modest Ralts nữa :-s (đòi hỏi hơi quá rồi)

Adamant Volt Tackle Pichu ngồi breed cả ngày chắc may ra được 1 con, đấy là còn chưa kể IV :v
Modest Ralts hình như mình có dư 1 em (chả nhớ ném lên WT chưa), perfect 5IV luôn, cơ mà ẻm male đó, nếu không quản ngại việc có 1 em Gardevoir đực rựa (và nếu mình chưa wondertrade em nó) thì mình cho =)))) Tự breed nên vẫn đặt nickname được nhé :>

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Adamant Volt Tackle Pichu ngồi breed cả ngày chắc may ra được 1 con, đấy là còn chưa kể IV :v
Modest Ralts hình như mình có dư 1 em (chả nhớ ném lên WT chưa), perfect 5IV luôn, cơ mà ẻm male đó, nếu không quản ngại việc có 1 em Gardevoir đực rựa (và nếu mình chưa wondertrade em nó) thì mình cho =)))) Tự breed nên vẫn đặt nickname được nhé :>
Adamant volt tackle pichu làm gì breed 1 ngày mới ra ? 15p thôi là có cả đàn 5 Ivs chuẩn luôn đấy chứ ( nếu có sẵn giống)...

fsociety

Nấm nhỏ
Gardevoir đực :confused: Sao người ta không cho Kirlia đực tiến hóa ra Gallade hết đi -_-
À 5IVs nghĩa là sao thế các bạn, không hiểu vụ breed với IV lắm, trình độ mới biết đến EV thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN