[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho mình hỏi chuyện này cái
tình hình là muốn có 1 em Chikorita có HA (là Leaf Guard),nhưng căn bản là Chikorita ko có ở sf và cũng chả biết nơi nào có em này HA cả :v
nhưng mà cái HA của em này thì Tangela có ở dạng abi thường,2 em này cùng egg group,vậy nếu mình muốn 1 Tagela đực có abi là Leaf Guard gắm Everstone cùng 1 Chikorita cái,vậy thì có khả năng nào Chikorita sinh ra được hưởng cái Abi của Tagela không :v
confirm theo tui là k được breed ~50 trứng fletching male với ditto HA mà k ra được gale wing8-} hình như chỉ có các trade từ gen trước th:(

tronglovan

Nấm nhỏ
confirm theo tui là k được breed ~50 trứng fletching male với ditto HA mà k ra được gale wing8-} hình như chỉ có các trade từ gen trước th:(
con fletching đấy có HA không,nếu ko thì cho breed cả đời cũng chả ra đâu,nếu có HA thì găm cho cái everstone tỉ lệ 10 trứng thì 7 trứng có HA :3

Dear Slowlag & Anminh!

Thanks for adding my FC in your friend list. Kiểm tra giúp mình đây có phải là FC của 2 bạn không nhé!

Slowlag: 3DS FC: 4055-4701-6418

Anminh: 3DS FC: 3625-9570-7567

Thanks so much and have a nice day!

Dear Hà Giang!

Mình add your FC vao trong my Friend list, bạn cũng add giúp mình nha! Thanks

my friend code 3DS XL: 0834-0979-5926[/quote]
tên của ban trong game là gì

bạn add lai giùm mình nha, NaMi 1306-6095-8301 chứ ko phải witch
Dear Hà Giang!

Mình add your FC roi nhe nhưng thay vì hiện NaMi như bạn muốn lại xuất hiện Witch. Uhm your safari garden nhà bạn là steel nhé! Không biết trong Friend List của bạn nhiều chưa còn của mình mới có 3 người à?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN