Thảo luận: Solatorobo Red the Hunter

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bấm B 2 lần là dash.Đi 1 lần là 20 chap 2 part.Xong chọn new game đi lại từ đầu sẽ có mấy type X.Phá lần nữa đi lần 3 co type omega.Lần 4 có mấy item rare 6 +50 stat.

conternecticus

Nấm nhỏ
Bấm B 2 lần là dash.Đi 1 lần là 20 chap 2 part.Xong chọn new game đi lại từ đầu sẽ có mấy type X.Phá lần nữa đi lần 3 co type omega.Lần 4 có mấy item rare 6 +50 stat.
Vậy là sau khi đi xong lần 1, out game, bấm vô new game đi lần 2 (?!) sau đó đi kiếm dc tất cả các type trừ Omega (phải xong lần 2 mới nhận dc hay là trong lúc đi lần 2 đã nhận hết rồi?)
Lần 3
Kiếm dc type Omega (đi hết game mới nhận dc hay là trong lúc đi đã nhận dc?)

Mong bạn Vertu reply :rolleyes[1]:

Nói đơn giản là sau khi đánh Baion save lại là xong 1 lần.Chọn new game rồi đi lại,lên duel ship có NPC bán type mới.Nếu nhìn vào cái save sẽ thấy 3 cái ô vuông ở góc trái,cả 3 trống là lần 1,có 1 kí hiệu là lần 2,2 cái là lần 3,3 cái là lần 4.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
theo như vertu nói thì phá đảo đánh baian lần 1 xong, newgame đi 20 chap đánh baian lần 2 xong, newgame đi 20 chapter đánh baian lần 3 xong mới có omega type à @-)

p/s: bác nào đi lại game 3 lần rồi cho xin cái sav để xài thử con type omega mới, đi lại thấy nản lắm

Phá lần 2 chọn new game là có omega rồi,ko lâu lắm đâu,mình sắp wa lần 4 rồi mà mới 25h thôi.Rảnh sẽ up save lên cho :no:

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
khiếp anh chơi gì nhanh vậy :eek::eek::eek:
em chơi được 17 tiếng rồi mà còn chưa xong chap 2 part 4 cơ
đi mò nhiều, khám phá lại tất cả các dungeon, luyện lv, tìm ảnh, kiếm tiền các thứ.......chơi kỹ thế nó hay hơn :)

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Luyện lv :)), cái trò này sao luyện lv lâu kinh khủng, đi hết game rồi mà mới có 13 :-??, boss thì dễ giết, up lv thì chỉ dc thêm cái life thôi thì phải

SkydragonZX

Nấm nhỏ
khiếp anh chơi gì nhanh vậy :eek::eek::eek:
em chơi được 17 tiếng rồi mà còn chưa xong chap 2 part 4 cơ
đi mò nhiều, khám phá lại tất cả các dungeon, luyện lv, tìm ảnh, kiếm tiền các thứ.......chơi kỹ thế nó hay hơn :)
part 2 chap 4 chứ không phải chap 2 part 4 =))

mình chỉ muốn có cheat tìm ảnh thôi,tìm hoài mà vẫn chỉ hoàn thành dc có 3 tấm
mình gần lên 14 rồi ,mà cái dual ship khi đánh vẫn có exp đúng không8-}

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ừhm, cái đó đánh vẫn lên exp :D, mình thì còn thiếu 2 3 tấm mỗi thấm thiếu 1 góc
p/s: về làng đầu tiên hay ở đâu đó, có thằng bary cầm cái máy ảnh, nói chuyện vs nó nó cho thêm ảnh :D

Đi 1 lần là có gần đủ hết mọi thứ rồi,mấy lần sau đi cho lẹ để lấy type với part thôi.Thiếu 2 mảnh bên phải tấm Star Dogs Cafe là đủ hết hình,chả biết nằm ở đâu nữa!

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
có nhớ ở cái màn mà đánh boss mà con Nero hay Blanck cưỡi robot đánh mình ấy, lúc đó mình chưa có robot, cái con elh cho mình con type S, trước cái cánh giết boss đó có 2 con nhóc cầm ảnh chạy mà ko có robot để lấy, ko biết 2 tấm đó là tấm nào :-??

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN