Thảo luận Super Scribblenauts

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
phiên bản lần này khó ghê >.< . sao từ wing nó không có cái cánh nữa :-?
"Giant bat wings" chất lượng đừng hỏi :spiteful[1]:, hok thì "Giant Flying Shoe" =))

- Cho mình hỏi cái bài 3 thì phải có 3 cái chuồng, bên trái con khủng long nước, bên phải con chim thì phải, ở giữa hok có ji.......Gợi ý nó bảo mình tìm con vật cổ dài hok bít bay.......chưa nghĩ ra con ji :-??

sonchuaquy

Nấm nhỏ
màn S1 ,bài đầu tiên , điều khiển mấy cái quạt, completely mù tịt :bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]:
có ai qua được ko\m/
tui qua được rồi nè
bên trên có cái nút đỏ, thì phải tạo ra cái gì nặng nặng (như box chẳng hạn) để nhấn nút, rồi sau đó phối hợp các gạt cần để đưa ngôi sao về cho mình

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
có ai qua được bàn 4-8 không, gợi ý cho mình vài từ với :(

cái bồn tắm của M cứ gõ chữ super + n là ra ngay ;)) mà nó bảo là dùng 1 tính từ đặc biệt của SS lên 1 vật nữa, không đoán nổi từ này :-?

từ neogaf vẫn còn tác dụng =)) mọi người thử dùng cái đó đi, vui lắm

sonchuaquy

Nấm nhỏ
tớ đã beat game rồi nhưng chưa clean, vẫn còn sót vài bàn. ai chỉ cho mình cái bàn mà có cái ghế gỗ ở giữa, ghế đệm ở bên trái với. cái ô ở bên phải mình chịu chẳng thể nghĩ ra được cái gì

phong1995

Nấm nhỏ
có ai qua được bàn 4-8 không, gợi ý cho mình vài từ với :(

cái bồn tắm của M cứ gõ chữ super + n là ra ngay ;)) mà nó bảo là dùng 1 tính từ đặc biệt của SS lên 1 vật nữa, không đoán nổi từ này :-?

từ neogaf vẫn còn tác dụng =)) mọi người thử dùng cái đó đi, vui lắm
đội cái gold crown , mặc spotted shirt , cầm serving tray:em03::em03:

Phương tiện di chuyển ưa thích của mình là "Invincible ultrasonic flying ridable beautiful lady" ^^ Thực ra thì "beautiful" ở đây ko có tác dụng nhiều lắm :P

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN