The World Ends With You

Cửa hàng game Nintendo nShop

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
Mr H mới đánh xong hôm qua lấy được cái King Athur, còn con Noise 94 đánh ultimate 106 sao mà nó vẫn ko chịu rớt ra cái Agruise nữa nên chẳng xong được 100% item.
Còn con Noise 95 để hard đánh nó thì mất 2' đạt rate sao :-". Đánh nó mà còn chưa mất nữa cây máu :clap2[1]:. Con này biết cách đánh với né thì giết khá là dễ.
Con tê giác trên dưới đều đánh được mà. Chém vào đầu vẫn mất máu nhưng ít.
Còn đánh bằng 0 thì do sức tấn công ko đủ mạnh đấy.

Mr H mới đánh xong hôm qua lấy được cái King Athur, còn con Noise 94 đánh ultimate 106 sao mà nó vẫn ko chịu rớt ra cái Agruise nữa nên chẳng xong được 100% item.
Còn con Noise 95 để hard đánh nó thì mất 2' đạt rate sao . Đánh nó mà còn chưa mất nữa cây máu . Con này biết cách đánh với né thì giết khá là dễ.
Con tê giác trên dưới đều đánh được mà. Chém vào đầu vẫn mất máu nhưng ít.
Còn đánh bằng 0 thì do sức tấn công ko đủ mạnh đấy.
Em cũng chẳng nhớ nữa lúc nào cũng để lv 1 thoai

Bao mơi lấy đc Utimal đây...Lâu ghê gớm

chán thằng mrH quá, mạnh kinh hoàng,ko đánh ultimate nổi..... ăn với uống như điên, đồ mạnh quá chời, gần 200 atk def mà ko xi nhê nổi 1/4 cây của nó, oải thiệt. bơm máu ko kịp

đang chơi tới ngày 4 của tuần 2 đang bí lúc thằng chặn đường kêu kiếm cái pin sexy+ ko bít kiếm ở đâu ai giúp mình với .Cái pin big bang xài sao vậy

fly_us

Nấm bình thường
muốn có pin sexy+ thì phải hạ xuống Easy, đánh mấy con quạ ở khu quanh quanh đó là có, còn để cao hơn thì ko ra đâu.

mình đến day 4 tuần 3 rồi` ....đến chỗ 4 noise ở đó mà ko biết làm sao wa cửa dc ... đánh hoài mà ko mở dc cái hộp đó nên nhờ anh em chỉ dùm. thx:em25:

fly_us

Nấm bình thường
Ở đó có 3 cái hộp, thứ tự sao ko nhớ chính xác, nhưng mà coi mấy tờ giấy ở quanh quanh đâu đó để biết thứ tự mấy con Noise phải đánh.

Ko phải là đánh hết tất cả các Noise mới mở được hộp mà đánh theo sơ đồ có hình của cái hộp đó. Ví dụ nó có 4 con Noise, từ trái qua 1 con trắng, 1 con đen, 1 con trắng, 1 con đen chẳng hạn, thì scan trong màn hình sẽ có 4 con noise, chỉ đánh các con đen là con thứ 2 và 4, con trắng để lại. Xong nói chuyện với Beat để bấm nút là được.

Cái hộp cuối cùng thì cái tờ giấy hướng dẫn chia làm 2 phần ngày và đêm, nghĩa là phải đánh theo thứ tự ở ngoài trời, xong chạy vào trong đường hầm đánh nữa mới mở được hộp.

Cyberhunter

V.I.P Member
Bạn coi tờ giấy có hình giống cái hộp, thấy con noise nào bị mất màu là đánh những con đó.
Cái này mò hơi bị lâu tại vì em quên scan :))

Ai mua đủ bộ Pegaso chưa ;;)Tui chơi cái này gà lắm,mà mấy cái item ghi Quest sao lấy được ?.Còn chú Makoto là ai vậy,Player đúng ko ?

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
Tôi mua đủ hết đồ của tất cả các tiệm rồi nè :-", tiệm nào cũng làm quen được 100%. Chỉ còn duy nhất cái quest dùng anguise chưa mua được vì đánh con noise 94 hoài ko ra (mà xong game rồi nên cũng làm biếng nâng crop lên để đánh tiếp :myemo0125:)
Nâng bravery Neku lên 810 để đeo cái feather (att +30, def+30, hp+2000, brave 999) mà được cái Your Phone rồi (att +40, def +40) nên thấy hơi uổng:mellow[1]: .

thì gống tui, trước tưởng mấy cái đồng hồ của pegaso ngon lắm, nhịn ăn nhịn mặc mua, về sau đồ quest mạnh bà cố, đồng hồ pegaso xếp xó,hic

fly_us

Nấm bình thường
Cái Your Phone quăng cho Neku, cái lông quăng cho Joshua là được, chơi game thấy cái lông đó là lông của composer sử dụng mà :D

em di tới ngày 5 của tuần 2 giờ ko bít đi đâu nữa ai giúp em với tìm cái Mus Ratus ở đâu vậy
Đi mua đồ mặc cả bộ Mus thì sẽ qua đc...
Không biết ở đâu có cái list ghi tất cả các pin và cách làm nó tiến hóa không nhỉ?
Các bác kiếm dùm đi.
Lên Wikia sẽ có cả ảnh luôn xem rất dễ hỉu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN