Thiết kế logo áo cho hội NintendoVN đi pà kon !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Admin đâu rồi, comment cái nào?! Làm cái banner ở trên cũng lâu rồi mà sao chẳng ai nói gì hết? :happy[1]:

Chẳng lẽ forum mình ko xài banner để đi quảng cáo àh?:censored2[1]:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Bạn linh_huynh mới send Bảo cái logo này, thấy cũng khá nên up lên cho mọi người tham khảo và góp ý ^^"

espeon

V.I.P Member
Đúng, cái thứ 2 đẹp nhất, chữ xanh lá cây trên nền trắng :x êm dịu mát mẻ, ko thấy nó rừng rực như màu đỏ :D

Nếu cho ảnh vào thì Es nghĩ cho ảnh của Super Mario Bros Brawl vào là đẹp nhất vì hội đủ hầu hết nhân vật nổi tiếng của Nin :D

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
vậy khó in áo lắm (quá chi tiết). Kiếm hình nào đơn giản một tí, đừng chi tiết quá nhưn gmang tính biểu tượng cao, tốt nhất là gây tò mò cho người xem.^^

Unicorn9x

Nấm nhỏ
ờ đúng là cái chữ nintendo ko dc original cho lắm! anh Bảo kiu bác làm cái logo chữ nintendo original đi giống dzậy nè

áo của bác ken bỏ mấy cái hoa văn cây lá cành đi nhìn ớn ớn:D còn ở dưới là ổn roài!

espeon

V.I.P Member
Áo của "hội" thì đơn giản thôi, màu trơn + logo là đc, ko cần tranh ảnh đâu :-j

Logo chữ xanh lá vẫn đẹp nhất

Đừng lấy áo trắng nhá :D:D Lấy màu dìu dịu chút, VD như
Royal Blue
hay
Pale Green

Es thích 2 màu này nhất trong bảng màu chữ cái forum mình đấy :D:D

Huydinh83

Siêu Admin
áo đen đi, logo thì dòn lên cái banner forrum có cái logo chữ N-club á cái đó in màu đỏ lên nền đen của áo là "bá cháy"

megazord2

Nấm nhỏ
áo đây!! mời mọi người chiêm ngưỡng!!:D
em làm một cái trắng và một cái đen do cái logo sau lưng nền đen dek sửa dc!!T_T
here:
White

Black
Đằng trước

Đằng sau

chú thích: số 104351 là thứ hạng hiện tại của www.nintendovn.com nhà ta trên toàn thế giới theo trang alexa
Bản quyền thuộc Unicorn9x cấm sao chép dưới mọi hình thức!!:D anh em nin vn thì dc:D!!
àh quên nữa!! anh em mún chế áo thì vào trang này nha!!
http://www.zazzle.com/cr/design/pt-shirt/
Cái áo đen của unicorn9x đẹp đó, tui ủng hộ cái đó trừ cái phần rank ko nên ghi vào, Mà nếu có áo rồi thì ko hiểu làm cách nào mà có nhỉ ai cho mình câu trả lời thử coi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN