Thông Báo Box Thư Giãn !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Unicorn9x

Nấm nhỏ
Thông báo, hiên nay chúng tôi chưa có gì để thông báo nên chúng tôi thông báo để quí vị được biết là không có gì để thông báo khỏi phải mất công cứ ngồi nghe thông báo. Những ai mà nghe được thông báo này hãy thông báo lại cho những người chưa được nghe thông báo, để họ khỏi phải mất công lên bảng thông báo xem thông báo mà lại chẳng có thông báo gì của những người thông báo.Đó là 1 vài điều thông báo nhỏ của ban thông báo, chương trình thông báo của ban thông báo đển đây là hết xin hẹn gặp lại quí vị trong những chương trình thông báo sau!!!:1a: :1a: <:-P <:-P

TRỜI ƠI THÔNG BÁO THẬT LÀ CẢM ĐỘNG VÀ THẬT SÂU SẮC LÀM SAO !!!!!! MUỐN KHÓC WÁ :cry[1]:
TỪNG CÂU TỪNG CHỮ.... ÔI..... ÔI !!!! THẬT WÁ SỨC TRIẾT LÝ !!!!!!

cám ơn ban thông báo đã đưa ra thông báo rất ư là thông báo, mình nghĩ thông báo trên chắc cũng đã thông báo đầy đủ những gì ban thông báo cần thông báo với dân rùi, nên mình cũng ko biết phải thông báo gì thêm nữa, thui thì cũng ráng thông báo với pà con cô bác biết là có mặt mình đã xem topic thông báo này. Đa tạ bà con đã xem thông báo của mình, nếu có gì mún thông báo thì cứ thông báo lên đây nghen. Mong đợi thông báo của pà con. Kí tên *Superpan3000 đã thông báo* :P

Kawaii

Super Princess Peach
Nhức đầu thấy mồ chứ thư giản gì.
từ nhỏ tời giờ Kawaii mới thấy cái thông bào tếu đền thế.
Kawaii >,< :bleh[1]:

thôi thì thông báo xong rôi tui cũng muốn thông báo với các bác 1 thông báo là topic thông báo này nó thông báo những thông báo cho bà con,ai có thông báo gì thì cứ thông báo ở trong topic thông báo này.Khi thông báo thì phải thông báo những thông báo đáng thông báo,chứ ko khi người ta đọc thông báo mà ko thấy thông báo nào đáng thông báo thì người ta sẻ giận và ko đọc thông báo của những người có thông báo khác nữa,và cũng sẽ không chịu thông báo cho chúng ta đọc thông báo khi họ có thông báo đặc biệc gì đó về 1 vấn đề họ cần thông baó,vì vậy,xin hãy thông báo những thông báo mà bạn cho là đáng để thông báo,để cho những người đọc thông báo sẽ hài lòng về cái thông báo mà sau này họ có thông báo gì quan trọng họ sẽ thông báo lại cho chúng ta-những người đọc thông báo.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
đọc nhiều từ thông báo quá thành ra giờ chính mình cũng không hiểu nghĩa của từ thông báo nữa luôn !!! "thông báo, thông báo,..." cái khỉ gì vậy, sao nó không phải là từ khác mà lại là "thông báo" nhỉ???thông?báo?
???

tớ đã thông báo với các bạn là chỉ thông báo những tin đáng thông báo,vậy tại sao thông báo của các bạn thông báo thông báo toàn thông báo gì vậy nè.1 lần nữa tớ thông báo với các bạn xem thông báo hay gửi thông báo là ko nên thông báo nhảm để người xem thông báo khác còn vào xem thông báo của người khác thông báo nữa.mong các bác xem thông báo khi vào xem thông báo này sẽ rút kinh nghiệm mà lần sau thông báo những tin đáng thông báo.
kết thúc thông báo
kí tên : banhmikem

Vintendo

Nấm nhỏ
Thông báo theo kiểu banhmikem đúng là không nên thông báo vì càng thông báo càng nhức đầu cho nên bây giờ chúng ta thông báo cho ngắn gọn, dễ hiểu để anh em cùng đọc được thông báo nó thông báo những điều gì !
Kết thúc thông báo !
Kí tên : Vintendo

Mô phật,tui xin thông báo với ban thông báo và những người cần nghe thông báo đã đọc thông báo này:các vị trong ban thông báo và những người cần nghe thông báo đã đọc thông báo này có cần tui giúp ko,thêm nữa ban thông báo và những người cần nghe thông báo đã đọc thông báo này có cần tui rửa tội hok,thêm nữa ban thông báo và những người cần nghe thông báo đã đoc thông báo này có cần tui đưa tới Trâu Quỳ như anh VA đã thông báo ko,thêm nữa.......thêm nữa........thêm nữa..........

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN