Thư viện phim cho NDS V2

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Đây rồi =.="
N-man có nguồn down One Piece nào khác không :-<
Mình ở China nên không down được link MF ... tụi china nó lock Ip của MF nên fake mệt lắm :-< down chậm nữa :-< Có link khác thì up lên cho mình với :-<
Trên mạng hiện giờ thì mình biết một số host tốt như ADrive, Megaupload, ở bên China thì hình như có trang jSharer đấy.

Thực ra từ trước đến giờ thấy mỗi bạn là người gặp khó khăn trong việc down từ MF thôi. Không sao cả, mình có thể giúp, vì mình ở đây để hỗ trợ mọi người. Tuy nhiên, trình độ của mình có hạn nên cách tốt nhất là tìm hiểu nguyên nhân và cách khắc phục tốt nhất cho MF đã.

hix sao cái part 3 của phim Eiga Doraemon - Nobita no Shin Makai Daibouken - Shinin no Mahou Tsukai bị gì vậy ? mình giải nén thì nó báo lỗi part 3 : packed data CRC failed, the volume is corrupt ????

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Bạn mở file đó ra, sau đó nhấn Alt_R > Enter. Nó sẽ sửa lỗi cho bạn. Dạo này MF hay bị lỗi, nhưng tớ đã đề phòng rồi. ^^

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Hay lắm, cảm ơn bạn. Mình vừa xem hết bộ này trên PC ^^

Cũng cần nói thêm là em trai Edward là con robot kia, đã được hợp nhất linh hồn sau khi bị trừng phạt đó XD.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Tớ vừa thử rồi, lần trước có mò ra cái chương trình này nhưng chưa thử thế nào. Sau khi ghost lại máy thì mất đi nên chưa test được.

Giờ đã test xong rồi, cảm ơn langtu nhiều nhé ^0^

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Uhm, nói chung tớ có nhiều lý do để chưa mua. Nhưng bây giờ quyết tâm mua một cái bằng được ^^. Thành viên của NVN mà không có DS là hơi bị quê, haha

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
sao em dow cái film final fantasy xii về giải nén ra không được vậy mấy anh, phim nào cũng vậy , không giải nén ra được

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ủa anh N-man xóa mấy cai film final fantasy serios gì gì đó rồi à , vậy mấy cái film anh chỉnh lại dow load và xả nén được không

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

thế anh có thể cung cấp mấy cái film doreamon tập ngắn ( có convert sang *.dpg ) như bạn honquoc đã úp được không , càng nhiều càng tốt nha

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN