Top 3 wii game của pạn ^0^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mới mua Wii nên chưa chơi nhiều:
1)Fatal frame 4 (Cốt truyện, gameplay, hình ảnh theo mình thì thuộc loại đỉnh nhất trên Wii)
2)Resident evil 4 ( Chỉ được cái gameplay mà mình thích)
3)Redsteel 2

PS: Không phải không muốn bình chọn các game của Nin làm nhưng lỡ down 1 đống về máy rồi mà chưa có HDD để chép vào nên chưa chơi đc nên đừng chém em

Mình cũng mới mua Wii , chưa chơi nhiều, nhưng trong mấy game mình chơi mình khoái Madworld nhất :x Sao ko ai thích game này nhỉ, đồ họa đẹp, phong cách đơn giản mà fun. Có thể nói PS3 có GOW thì Wii có Madworld :D Game beat em up hay nhất mình từng chơi

Ko ngờ mua Wii về thì khả năng bị bỏ xó quá cao. Ngoài mấy trò Nintendo ra (đã chơi xong hết) thì còn lại ko có gì đáng chơi. Hơi bị nản! Gần như cả năm trời ko có trò gì chơi được.
Trong khi các hệ máy khác ra game ầm ầm, dân tình bàn tán xôn xao thì ai chỉ có mua Wii chả kiếm được game nào để tán dóc. Ngoại trừ mấy game cũ mèm như SSBB ra cách đây đã 2 năm.

Chơi game cảm ứng vừa là thế mạnh vừa là "tử huyệt" của Wii. Ngoài Nintendo ra thì ko được mấy hãng làm game khai thác hết tính năng của nó :|
Năm nay Wii sẽ có những tựa game mới do Nintendo phát hành, rồi sau đó thì sao đây...

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
1)Super Smash Bros. Brawl (lưu vào USB, chơi đúng 1 tuần USB bị cháy)
2)New Super Mario Bros. Wii (Đã phá băng)
3)?
Toàn bộ chơi = emu :((

gamepsp2009

Nấm nhỏ
wii spot(giải trí rất tốt)
Bleach: Shattered Blade(cái gameplay dễ điều khiển)
Resident Evil 4: Wii Edition(còn đang chơi)
tính ra thì mình thấy ds chơi vui hơn wii nhiều toàn game đỉnh chỉ tội cái đồ họa

The dark knight

Leader of the Sable's Order
Super Smash Bros-Brawl
Fire Emblem 10-Radiant Dawn.
Còn game cuối thì chưa nghĩ ra, nhưng Zelda Skyward Sword có vẻ là một lựa chọn tốt.

buta_buta

Nấm bình thường
1. Zack and Wiki. Game xưa rồi, dễ thương chết được :">. Gameplay hay!
2. Monster Hunter Tri. Cái này thì thấy hay, có điều không ưa lắm, phá hoại thiên nhiên quá, chắc tại mình fan pokemon ~___~.
3. SSBB. Chơi với bạn bè được. Máy mình toàn game chơi 1 người =3=.

1/ The Legend of Zelda: Skyward sword - Khỏi cần chơi cũng biết là hay.
2/ New Super Mario Bros Wii - Cho xài DS thay Wiimote thì thành số một.
3/ GoldenEye 007 - Trời ạ, trò này vô đối thiên hạ về hay luôn.

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
1. Guitar Hero III - Legends of Rock:yahoo[1]: đã phá đc mức hard, đang cày expert:myemo0111:
2. Rune Factory Frontier ( kua gái là chính :happy[1]:)
3. Fire Emblem Radiant Dawn:myemo0109:

Bon chen:

1. Guitar Hero series (thích III, VI, World Tour, bản V nhạc nghe kô hợp, chơi kô máu lắm)
2. Resident Evil: The Umbrella Chronicles
3. Legend of Zelda: Twilight Princess
Đang cày: Goldeneye Online.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN