Transformers:War For Cybertron Autobots and Decepticons

Cửa hàng game Nintendo nShop

htduy

Nấm nhỏ
hy vọng game này hay hơn mấy bản trước
ko biết phần 3 ông Bay cho Megan biến như thế nào để thế vào nhân vật mới do thiên thần của Victory's Secret diễn

game này tui vừa giải thoát cho thằng cha zeta prime ,mệt vãi ra mà đến nơi thì nó tiêu đời:em31::em31::em31:
vừa coi lại thông tin về phim transformers 3 ,megan bỏ đi ,hình như lão bay cho sam có người yêu mới :em31::em31::em31:,ko tin nổi:ban[1]:

cái gì đây
tui chơi thử bản decepticons ở chỗ title screen đề là decepticons mà vào chơi lại là autobot:em31::em31::em31:
cái quái gì thế
còn nữa,đang chơi bản autobot hết màn 2 hay 3 gì đó tự nhiên ra megatron với cả starcream để cộng chỉ số rồi chả thấy đâu nữa:em31::em31::em31:
lẫn lộn à ,kì vậy

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
cái gì đây
tui chơi thử bản decepticons ở chỗ title screen đề là decepticons mà vào chơi lại là autobot:em31::em31::em31:
cái quái gì thế
còn nữa,đang chơi bản autobot hết màn 2 hay 3 gì đó tự nhiên ra megatron với cả starcream để cộng chỉ số rồi chả thấy đâu nữa:em31::em31::em31:
lẫn lộn à ,kì vậy
Thì bạn chơi khúc đầu là autobot,cho nó hướng dẫn xong thì chơi Decepticons ngay thôi mà,có j` đâu,megatron với starcream trong bản autobot coi như là bonus của game đấy mà,vào phần bonus chơi là có ngay

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Đây là game là theo phim HH mà bác :) Lấy đâu ra Transformer 3 :D

Phải nói là bản Transformer hay nhất trên DS là đây :D Tuy Cam điều khiển hơi khó :))
thì tớ có bảo game này là trans 3 đâu, ý mình là phim trans 3 hiện đang khởi quay, hè năm sau là ra mắt rồi, có cả danh sách diễn viên trên idmb rồi đó, phần 3 ko còn megan fox đóng nữa

trans 3 hình như boss là sockwave,mà tui tưởng sockwave chỉ là 1 thằng decepticons bình thường thồi chứ :)) :))
chẳng biết nó làm trò gì đây,vậy mà trước tưởng boss là unicron (nghe đồn ):em05:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN