Treasures of Montezuma - Kho báu của Montezuma

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Treasures of Montezuma

Rom information:

Full Name: #5046 - Treasures of Montezuma (E)
Languages: English, Français, Deutsch, Italiano, Español, Dutch
Publisher: O-Games
Developer: Foreign Media
Release Date: 16/7/2010
Genre: Puzzle
Filesize: 4.24 MB

Nội dung:
Chắc mọi người không còn lạ gì thể loại game puzzle cổ điển xếp kim cương nổi tiếng 1 thời làm say đắm các game thủ chơi hoài không bít chán rùi phải không ^^! Hum nay mình sẽ giới thiệu đến mọi người 1 game cũng thuộc dòng series nổi tiếng này: "Treasures of Montezuma" - "Kho báu của Montezuma", bạn sẽ vào vai những tay săn lùng kho báu trên những miền đất lạ, giải quyết các câu đố, những thách thức mà game đặt ra và phần thưởng cuối cùng mà bạn đạt được là gì :-/.....Những rương chất đầy vàng bạc, châu báu :em15:.....ehe lúc đó khuân về bán các chú tha hồ mà ăn chơi trác táng nhé :yahoo[1]:

Link download:

Hotfile
Mediafire
Mediafire 2
Megaupload

Trailer:

[YOUTUBE]<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/yw7Z3_NBla0&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/yw7Z3_NBla0&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]

Screenshots:

gameboy89

V.I.P Member
Mình là ng` đầu tiên mở bát clip này
, thay trailer xog thế là hết tay đẹp rùi :em34:

@số điện thoại: Để ý thấy bác toàn post link HF nhỉ, còn host nào nữa đưa hết lên cho xôm :P, thú thực những bài post game của mình, mình chỉ tin tưởng mỗi link MF tự up là thọ lâu, còn các host khác thì thường lấy của các web nên sau 1 thời gian sẽ die =)

87519533

nWriter
^ Mình down từ trang rom rồi sau đó mới upload lên, do đó file của mình, nếu mình chưa xoá thì nó mãi còn đó thôi :P. Mình sẽ up thêm MF nếu thấy mọi người chưa update link MF :D
P/s: Gọi mình bằng 875 là dc, ko cần 3 chữ số điện thoại đâu xD

ZhumZhum

Nấm bình thường
Gọi thế sao được, phải gọi số 3.87519533 ^^ Đùa tí cho vui ^^
Trò này mình cày toét cả màn hình IPhone, công nhận rất gây nghiện ^^, mọi người cận thận nhé :myemo0107:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN