Trung bình, bạn chơi DS mấy tiếng 1 ngày ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trung bình bạn chơi DS mấy tiếng 1 ngày

• Ít hơn 1 tiếng

Bình chọn: 10 15.9%
  • 1 tiếng

Bình chọn: 15 23.8%
  • 2 tiếng

Bình chọn: 8 12.7%
  • 3 tiếng

Bình chọn: 7 11.1%
  • Nhiều hơn 3 tiếng

Bình chọn: 23 36.5%

• Số thành viên bình chọn
    63
Như câu hỏi đã nêu ở trên. Chỉ muốn thăm dò xem tui có thuộc dạng gamer cuồng tính hay bình thường như mọi người khác, he he. Tui thuộc dạng nhiều hơn 3 tiếng 1 ngày đó

Có chút nhầm lẫn, mod xóa bài ở trên giùm vừa chưa tạo bình chon. Mới post có mấy lần nên thiếu kinh nghiệm, mod thông cảm :em25:

Dạo này đang holiday :D. Nhưng chơi có tiếng rưỡi đến 2 tiếng là cùng, ít hơn cả trong năm học =)) . Mà dạo này lại toàn dùng để chơi gba mới chết :))

StephenChow

Nấm nhỏ
Trước khi đi ngủ chơi khoảng gần 1 tiếng ! vào ngày lễ và có game hay thì chơi đến hết pin luôn.
Cuối năm nhiều việc và nhiều game hay quá nên dạo này chơi DS ít. Đang chơi Hoàng Tử Persia 4 :D

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Sơ sơ thì trung bình 1 ngày bt chơi hơn 3 tiếng :D nhưng mà đấy là trước đây :D còn bg là hơn 1 tiếng 1 ngày :D còn để time học và làm việc khác.
Tết nhất như bg thì còn không có cả time chơi cơ :D

NintendoDS

Nấm nhỏ
:D , em chơi hem biết bao nhiu mà 1 ngày sạc pin 2 lần thoai , hehe , toàn chơi pokemon platinum với might of heroes , bản pokemon gen v ra thì chắc 1 ngày sạc 4 lần mới đủ , heheh

Mình thì trước khi đi ngủ cũng chơi tầm 1>2h mới đi ngủ :em15: Ngủ trưa cũng chơi sáng mới thức cũng chơi :em36:

Phải công nhận là có máy NDS thì máu chơi game nó mới nổi lên :em15: Chứ trước chơi bằng giả lập game hay cách mấy ngồi tầm 2h là bùn ngủ :em36:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN