Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0

kamai91

Nấm nhỏ
cho mình xin full link dơn rom version english của tất cả game pokemon trên DS :))
*này thì xin*
à quên , y chan cái trên nhưng game megaman/rockman trên DS
p/s : patch rùi nhé ~

trungkkk

Nấm nhỏ
Vào rom info của DS mà tìm game chứ bạn, các bài viết về game rất chi tiết đó thấy thích game nào thì down gmae đó về, chứ cứ hỏi chung chung thế này ai mà trả lời dc

cách đây 1 năm tôi có mua 1 acekar2i bây giờ xài còn rất tốt mà sao akaio lại ngưng hỗ trợ rồi bây giờ tôi phải làm sao đây.rất mong mọi người giúp đỡ.cám ơn nhiều:D

Mấy bạn giúp mình với máy 3DS xl của mình search wifi của phần 3DS thì nó hiện ra wifi nhà mình nhưng khi vào phần nintendo DS connections thì nó không search đc wifi....mong mấy đại huynh giúp đỡ giúp với.....đang cầy lại pokemon mà không đánh wifi đc buồn thúi ruột...

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mấy bạn giúp mình với máy 3DS xl của mình search wifi của phần 3DS thì nó hiện ra wifi nhà mình nhưng khi vào phần nintendo DS connections thì nó không search đc wifi....mong mấy đại huynh giúp đỡ giúp với.....đang cầy lại pokemon mà không đánh wifi đc buồn thúi ruột...
Nintendo DS Connection trong game pokemon àh ? Trong game nó chỉ hỗ trợ Wifi sử dụng WEP thôi, còn các bảo mật khác thì sẽ không hỗ trợ thì sẽ ko bắt dc :) !!!!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN