Tư vấn mua Wii

Cửa hàng game Nintendo nShop

correct... được cái tiếng Anh hà... có điều công xách về cũng mệt mà =,= chứ tax thì ra sân bay lấy lại được mà... chỉ ngại cái bảo hành =,=....
Hok có hư đâu mà bảo hành. Khéo lo. Chỉ khi nào xài nhiều năm mới bị. Giống như nhà tớ, giường nệm Kymdan bảo hành 10 năm xài đến năm thứ 11 nó mới bắt đầu hư. ;))

fly_us

Nấm bình thường
Hok có hư đâu mà bảo hành. Khéo lo. Chỉ khi nào xài nhiều năm mới bị. Giống như nhà tớ, giường nệm Kymdan bảo hành 10 năm xài đến năm thứ 11 nó mới bắt đầu hư. ;))
kêu mua hàng mà kêu không hư đâu mà bảo hành :D... công nghệ lắp ráp hiện đại tới đâu thì cũng để lọt 1 vài sản phẩm lỗi, và bảo hành là để đề phòng trường hợp đó... Phải nói là hên xui thì mới đúng, thường thường thì đúng là không có hư, mà rủi nó xui trúng ngay cái hư thì... :em13:...

Mua đồ không có bảo hành thì cũng được thôi, có điều chỉ đáng khi nó rẻ hơn.. Còn cái này 250$ về VN + Wiikey vô thì cũng rứa.. mà trúng cái lắp wiikey bị lỗi thì ôm luôn, còn mua ở VN thì có gì còn có chỗ để........... chửi đỡ tức :myemo0102:

Chút ý kiến.

Thực sự thất vọng khi thấy đồ họa của game Spinter Shell ( viết vậy đúng ko?? ). Hình thật sự xấu hơn Xbox thuờng với game Ninja Gaiden

splinter cell bạn ơi:)
cho hỏi những điều sau :
1. giá 1 máy wii tại VN (ở tphcm ), những phụ kiện nào dc kèm theo ? thời gian bảo hành ?

2.giá wiimote và nunchuck ? cái này dùng pin gì ? có loại có dây ko (khỏi dùng pin)
3.giá 1 game wii lậu? nguồn game có phong phú ko?
4.hiện wii có những tính năng gì ngoài chơi games?
thanks
5.nghe nói giao diện wii ở vn là t nhật ? vậy có cách chuyển sang E ko ? nếu ko thì có loại tiếng Anh lun ko

ủa dậy wii mua ở VN là tiếng gì ??? tiếng nhật hở

đa số wii ở vn xài hệ tiếng nhật =,= wii hệ nhật hình như rẻ hơn thì phải =,= tui ở Sin chúng nó xài hệ nhật quá trời =,= hệ eng đắt hơn tận 100$, chuôi!

... thì tui thức khuya học, thi thoảng lên post bài thôi.... ông để ý làm gì ......ông mới mua máy wii hả?
ông chăm chỉ wa.ước gi = nửa của ông:(.tui mua wii tháng trước rôi :P

splinter cell bạn ơi
cho hỏi những điều sau :
1. giá 1 máy wii tại VN (ở tphcm ), những phụ kiện nào dc kèm theo ? thời gian bảo hành ?

2.giá wiimote và nunchuck ? cái này dùng pin gì ? có loại có dây ko (khỏi dùng pin)
3.giá 1 game wii lậu? nguồn game có phong phú ko?
4.hiện wii có những tính năng gì ngoài chơi games?
thanks
5.nghe nói giao diện wii ở vn là t nhật ? vậy có cách chuyển sang E ko ? nếu ko thì có loại tiếng Anh lun ko
1. 4.6tr,mod wiikey tùy chỗ bán,1 bộ tay cầm cảm ứng.bảo hành 3 thang cho máy và 1 thang cho tay cầm(tùy nơi bán)
2. 1 bô giá 1.4 tr hoac 1.3 gì đó :D,mua bin sạc đi bạn,ko có loại có dây đâu bạn ơi
3. 20k/đĩa (tùy nơi) còn ít game như các hệ nextgen(ps3,xbox360) tương lai thì chắc chắn sẽ phong phú,hứa hẹn cách chơi thú vị với dụng cụ wiifit(ko biết co đúng ko :()
4. còn chức năng lướt wed,bỏ 5$(USD)tương lai sẽ up chuc nang dem dvd, va` con` gi` do' nua~ ko biet:D
5.may' nhat^. ko the doi? wa tieng Anh dc,may' tieng' anh mac tieng' nhat den hon 1tr,

kì lạ nhỉ ? khác có cái language thui mà chênh nhau dữ thế ??
ủa mà giao diện J nhưng vô chơi thì E bình thường fai hok ?
sao mình thấy cái nunchuck nó có dây mà ??? pin xạc bao lâu thì đầy ? xạc xong chơi nhiu lâu ?

ông chăm chỉ wa.ước gi = nửa của ông:(.tui mua wii tháng trước rôi :P
chăm giề =,= ... toàn thức đêm, học chả nhiêu vô duyệt web với chăm box cũng hết nửa đêm gòi =,= thức đêm nhiều cũng hại.... với cả ông mua wii rồi hả, add nick tui vào: Qkenshinshawa... à, đang chơi game gì?????

chăm giề =,= ... toàn thức đêm, học chả nhiêu vô duyệt web với chăm box cũng hết nửa đêm gòi =,= thức đêm nhiều cũng hại.... với cả ông mua wii rồi hả, add nick tui vào: Qkenshinshawa... à, đang chơi game gì?????
tui add roi đó.nick tui la nhattiennht1234,hoi truoc co pm ong doa' :D,tui dang choi tum` lum game :D

Ông chú bên mỹ sắp về, 2 tuần nữa mấy anh cho em hỏi có nên mua wii bên đó về đây rồi hack mod chip hay là về đây mua, đọc sơ qua thì em thấy hình như về đây mua toàn là tiếng Nhật ko, nên cũng ko hay...Vậy mình nên mua bên đó rồi về hack mod chip phải ko?
EM có hỏi hiệp lực nó kêu hack mod hết 400k, trong vòng 1 tiếng.em ở hcm
Anh em nào ở tp hcm gần q.tân phú mà rành về wii cho e xin nick yim luôn, của em là tan5552003
Khi mua wii cần mua thêm mấy cái tay cầm ko...?
Ủng hộ bác mua máy bên US về 2 tay 3 chân luôn :D , chắc chắn là sẽ gắn mod đc. Hôm qua e mới đem con Wii của e lên Hiệp Lực gắn.Chờ nửa tiếng à, chơi ngon lành cành đào luôn, mà giao diện tại là tiếng anh nữa, đỡ hơn tiếng Jap :D e thì thích dùng tiếng anh hơn tiếng nhật . Giá mod chip là 400k, mua bộ remote và nun chunk hết 1t2 . Giá vẫn rẻ hơn so với mua máy ở đây :D
Thân !
PS: A e có bik game nào hay cho wii, giới thiệu cho e với :D

tui cũng hok thik Jp, nhưng mua ở Mỹ thì có chắc chắn là gắn modchip dc hok?? (100% đó nha)
mà mấy pác có ai mua máy ở hongkong hok??

Ủng hộ bác mua máy bên US về 2 tay 3 chân luôn :D , chắc chắn là sẽ gắn mod đc. Hôm qua e mới đem con Wii của e lên Hiệp Lực gắn.Chờ nửa tiếng à, chơi ngon lành cành đào luôn, mà giao diện tại là tiếng anh nữa, đỡ hơn tiếng Jap :D e thì thích dùng tiếng anh hơn tiếng nhật . Giá mod chip là 400k, mua bộ remote và nun chunk hết 1t2 . Giá vẫn rẻ hơn so với mua máy ở đây :D
Thân !
PS: A e có bik game nào hay cho wii, giới thiệu cho e với :D
Ohhhh nếu được nhờ bác làm cho một bộ tài liệu hướng dẫn Wii menu được ko, anh em phần lớn chơi hệ nhật, nên toàn 'mù' chữ hết bác ạ =,=

mà nè pác , hệ E ở hongkong thì cũng giống hệ E ở USa thui phải hok ?? nếu zậy thì nhân chuyến đi hong kong này , tui gom lun 1 thể , hí

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN