Unbox Pokemon Heart Gold+Soul Silver

Cửa hàng game Nintendo nShop

ratmoonser

Thành viên lâu năm
wow cậu chụp máy j mà net thế !!! Chúc mừng nhé nhận dc hàng còn mình thì ko bik bao h :D :D !!!Cậu mua cả thảy ship đầy đủ là bao nhiu thế !!

ratmoonser

Thành viên lâu năm
sang quá, chơi game gốc:D mà hỏi luôn, cái Poké Walker để làm j thế:-?
ví dụ cậu đi học nhé mà ko dc cầm DS theo mà mình thì lại nhớ pokemon của mình wa ko xa dc nên cho nó vào cái pokewalker rùi đem đi rùi mở ra xem hình cho đỡ nhớ thế thôi :em16::em16::em16:

aliviss

V.I.P Member
pokewalker đấy nhỏ gọn mà cực đẹp............làm móc đeo chìa khóa thì cứ gọi là quá đẹp ^^

Còn bác Zel nữa chưa thấy up ảnh chắc đang chơi rồi ^^

mình là mình mún mua lắm lắm đấy:em11:.....nhưng mòh với cái giá ~1m cho em nó th:em33::em22::em21:ì........đành chấp nhận số phận vậy......:em32::em32::em32::em32::em32:...dù sao cũng chúc mừng bạn...cưới 1 lúc 2 em....hạnh phúc tràn trề......:beach[1]::beach[1]:

ratmoonser

Thành viên lâu năm
chỉ để xem hình thôi à, thế thì chụp cái ảnh mang đi tiện hơn nhiều=))
cử động dc mà :)) !!! Hình cử động dc ko !!! Nói giỡn chứ nó sẽ tính số bước chân của mình wa những lần cử động và tăng happi hay ex cho pokemon ấy đấy !!! Mình ko rõ ràng nhưng nó ko fai dùng để nhìn thôi đâu :em33::em33: !!

thế thì hay thật, nhưng mà cái giá thì trời ơi đật hỡi
mà flashcard có xài đc cái này ko, đỡ phải mua game gốc

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
cử động dc mà :)) !!! Hình cử động dc ko !!! Nói giỡn chứ nó sẽ tính số bước chân của mình wa những lần cử động và tăng happi hay ex cho pokemon ấy đấy !!! Mình ko rõ ràng nhưng nó ko fai dùng để nhìn thôi đâu :em33::em33: !!
Theo mình nhớ hình như Pokewalker hem đc cách xa DS quá 10m thì phải :em11: Hay mình xai nhỉ :em44:

Theo mình nhớ hình như Pokewalker hem đc cách xa DS quá 10m thì phải :em11: Hay mình xai nhỉ :em44:
thì bỏ DS vô cặp, chỉ lôi cái này ra nghịch thôi=))

cái này xài trong giờ thể dục, tập chạy,đc một công đôi việc luôn:D

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Cái này có chế độ tính bước chân,như khi tập thể dục đó,đi tập thể dục(đi bộ) mà cũng đem DS thì sao ==.Nó chuyển luôn pokemon vào Walker,nên đi loanh quanh cũng tăng EXP :x

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Muốn chuyển Pokemon qua Pokewalker thì phải để tầm 5cm đối diện cái băng,còn muốn đem Pokewalker đi đâu thì tùy :x.Hôm qua được con Venonat với Nidoran :)).

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN