Yêu cầu/Thắc mắc/Giải đáp chung các vấn đề về GAME ISO

Cửa hàng game Nintendo nShop

Các bạn cho mình xin link megaupload của trò Guitar Heroes III : LEgends of Rock (NTSC-US), link mà mình tìm thấy trong topic này die hết rồi, xin cám ơn nhiều :clap2[1]:

lemonadess

Banned
Theo hình bạn show thì đó là bản hệ Nhật, tức là toàn tiếng Nhật. Hiện nay thì game này chưa có ra đâu.
Hãy vào trang wii.ign.com. Chọn mục release dates (góc trái màn hình) để biết thêm chi tiết

Thanks vậy , mà game Wii nặng quá , download part mệt xỉu , torrent thì seed k cao . Cậu lemon có cách download torrent speed cao k ? Cậu download speed nhiêu vậy ?

lemonadess

Banned
Mình rất ít khi download game = torrent, không có cách nào triệt để để nâng nó lên đâu. Đành down kiểu này à. Torrent 1 game cắm cả tuần nhiều khi chưa xong nữa là.

fly_us

Nấm bình thường
đa số dân download chủ yếu dựa vào acc premium của megaupload hay rapidshare thôi. Nếu có net khá tí thì chỉ khoảng 1h là xong 1 game. Chứ để chạy torrent thì có khi cả tuần chưa xong nữa.

các bạn làm ơn up lại dùm game Guitar Hero III Legends of Rock lên link MU với, link ở trang 9 die rồi, xin cám ơn rất rất nhiều

đa số dân download chủ yếu dựa vào acc premium của megaupload hay rapidshare thôi. Nếu có net khá tí thì chỉ khoảng 1h là xong 1 game. Chứ để chạy torrent thì có khi cả tuần chưa xong nữa.
1h là xong 1 game tới 2 mươi mấy part , kiểu này chắc phải mua acc mega thôi :bleh[1]: . 1h xong 1 game cậu để nó download tất cả các part cùng 1 lúc hay sao ?

Đã update lại working link tại trang 9 theo yêu cầu của nuivana..
trời ơi mình không ngờ nhanh như vậy, thành thật cảm ơn bạn nhiều lắm :clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]:
Mình đang down rồi hihi, hôm nay mới mua cây guitar mà chưa có bản chính thức đang chơi bản custom songs , cám ơn bạn 1 lần nữa nhé :em25:

lemonadess

Banned
1h là xong 1 game tới 2 mươi mấy part , kiểu này chắc phải mua acc mega thôi :bleh[1]: . 1h xong 1 game cậu để nó download tất cả các part cùng 1 lúc hay sao ?
Tốc độ net phải khá "khủng" mới mong có được 1h 1 game. Tầm trên 1MB/s thì may ra. Download cùng 1 lúc thì nó chia tốc độ đường truyền mình ra
thành nhiều part, nên cũng không nhanh hơn lúc down từng part 1.

Mình đã down load Mario Party 8 về, ghi ra đĩa theo đúng hướng dẫn của mọi người trên diễn đàn nhưng ko hiểu sao ko chạy được? Mỗi khi cho đĩa vào nó chỉ nhận ra đây là Mario Party, lúc ấn khởi động thì chỉ hiện ra màn hình đen xì và máy treo luôn ??? Ko biết mình phải làm thế nào để khắc phục lỗi này :(

lemonadess

Banned
Máy bạn hệ Nhật, còn game hệ Mỹ, nên không chơi được (số lượng game như thế này cũng ko nhiều). Cần phải patch trucha để chơi được game. Tham khảo tại đây.

Có điều máy bạn mà firmware 3.3 thì sẽ không xài được đâu. Check lại firmware nha.

Kiểu này chắc phải move các post sang một topic mới quá. Ở đây là nơi post game mà hỏi đáp tùm lum gây loãng.

Nếu Đại ca nào có Game Wii :

"Summer Athletics Ultimate Challenge USA" và "Pirates of Caribbean At World's End USA"

làm ơn cho xin Megaupload !

Cám ơn nhiều lắm !

lemonadess

Banned
Ai tìm giúp mình 2 game sau, xin cám ơn nhiều: :D Dĩ nhiên là hệ NTSC U nha.
Link RS nha, Bản Scrubbed nữa, vì bản full mình down không nổi :)
Shaun White Snowboarding
Skate it

(2 game trượt tuyết hết)

No1luv

Nấm nhỏ
cho mình hỏi chút mới xài wii nên không biết , máy mình mod wiikey 3.2J chạy mario kart đòi update nhưng mình không up sợ semibrick , không chạy được Call of duty WOW (DVD 9)màn hình báo lỗi còn Super Smash Bros Brawl (DVD 9)thì không nhận đĩa có phải do đĩa DVD 9 không nhỉ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN