ai chỉ em cách chơi disgaea 2 : Curse memeries trên ps2 với !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

tình hình là chơi đc cũng gần 100h đồng hồ rồi mà vẫn ko biết tí gì về nó
chỉ biết cách train ( nhưng hiệu quả ko cao tại vì đồ và character yếu dù đã rebirth charac ) + kiếm xiền ( cái này 1 ván cũng chỉ đc 500k HL thui @@ ) + cách luyện đồ là hoàn toàn mù tịt và mình đang chơi tới vòng 11-3 hay 11-4 ấy nói chung là vòng đánh con prince laharl !

DraconKing

Nấm nhỏ
Luyện một em thief cho khủng rùi vô item world thấy thằng nào có đồ ngon thì trôm. Nhớ đánh mấy con đánh dấu trong đó nhé, sẽ được bonus chỉ số của vũ khí đó, bởi chuyển được bonus từ item này sang item khác mà

vậy à ?
thế còn cách ép đồ và bắt nekomata lv 9999 anh chỉ em lun cái @@

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

vậy à ?
thế còn cách ép đồ và bắt nekomata lv 9999 anh chỉ em lun cái @@@

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

và làm sao biết đc thằng nào có đồ ngon ạ ?
hay là cướp của mấy em pirate hay mấy em check ?

DraconKing

Nấm nhỏ
Mấy em check là hàng phải giết đó. Xem đồ của nó thì có cái unit list ở menu thì phải (lâu lắm rồi không chơi) soát từng thằng đứa nào có đồ ngon thì nhớ là thằng nào rồi chôm. Ép đồ là chuyển bonus từ item này sang item khác đó. Muốn bắt tới con Nekomata đó thì thà xem luôn walkthough cho lẹ =.=!

ơ mà thế quái nào lại hỏi về game PS2 ở chỗ này, nãy giờ tưởng đang hỏi bản DS (mà kể cả thế vẫn sai box :@) ).

P/S: mod có chém thì nhẹ nhẹ tay dùm mình nha :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN