Toàn Quốc Cần mua game Conker Bad Fur Day .

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hiện nay,do em đang thiếu game để chơi nên em lên mạng search thử thì thấy hình game này.Em cũng coi youtube và thấy hình ảnh trong game rất vui nhộn,hài hước và cực kì dễ thương,nên em muốn mua game này.Anh chị nào có thì bán lại cho em nhé,dưới 250k ,còn chơi tốt nha anh chị,em xin cám ơn rất nhiều ạ.:">

Sửa lần cuối:
game này trong forum giá cao lắm, phải hơn 1 triệu mới bán cơ chứ 250k ko mua nối đâu :(
Trời đất,sao giá cao quá anh :-o? Em hơi bị bất ngờ đấy,tại em thấy máy game NINTENDO 64 khác được đăng ở diễn đàn mình có giá rất rẻ,hầu như là dưới 300k,mà sao game này lại giá những hơn 1 triệu vậy anh ?=((

haigau

Nấm bình thường
Sao họ lại đẩy giá vậy anh,em tưởng game Nintendo 64 có giá rất rẻ mà ?=((
chuyện là có 1 cu cậu vào hét giá cuốn game 1tr vì game đó thuộc dạng hiếm hoi khó tìm sao đó mà trời tây giá nó cao lắm , rồi cu cậu khác vào bênh vực kết quả là cả 2 ku đều gạch đá quá chời , rồi ku bênh vực tức quá đăng mua cuốn game với giá 500k để ở sign luôn nên kết quả là giá cuốn đó đôn lên 500k <:-P

chuyện là có 1 cu cậu vào hét giá cuốn game 1tr vì game đó thuộc dạng hiếm hoi khó tìm sao đó mà trời tây giá nó cao lắm , rồi cu cậu khác vào bênh vực kết quả là cả 2 ku đều gạch đá quá chời , rồi ku bênh vực tức quá đăng mua cuốn game với giá 500k để ở sign luôn nên kết quả là giá cuốn đó đôn lên 500k <:-P
Dafug:-o ? Còn có chuyện đó nữa hả anh 8-}? Em là thành viên mới của diễn đàn mình nên cũng không biết rõ lắm mấy chuyện trong quá khứ ,nhân tiện có anh chị nào có game này không ,em đang muốn chơi lắm luôn rồi đó.=((

mariobeo

Thành viên lâu năm
Vụ đó đang hồi hấp dẫn gay cấn thì bị xóa mất, tiếc đứt ruột :-<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN