HCM can mua super card mini sd tren gba

Cửa hàng game Nintendo nShop

em da kiem 4t le 12 ngay de kiem super cardmini sd nhung ko kiem duoc. bro nao co hao tam xin nhuong lai minh cai card gia thuong luong qua tin nhan :0979847239:em20::em20::em20:xin ru long thuong ke tội tình ney` (neu cac ban co hang de ship thi nt minh lun gia ca tuy ban)

hờ, hôm wa mới kiếm đc 1 cái, 250k tặng kèm thẻ 1GB, hôm nay chạy kiếm cái adapter cho miniSD xém xíu :), bro order thì 2 tuần là có thôi, order đi cho nó mới :D

the ak? the phuong thuc gd the nao ban? co cho thu tai noi ko?(ko phai gi ma tai cuoi thang 8 minh phai ve uk! nen muon mua cho chac 1 ti' ay ma` )minh thi thich gd truc tiep hon
neu co the^? ban cu order khi co hang thi nt cho minh, minh se hen cho^~ thank(khi oder hoac co hang hen cho,minh se tra tien phone choa{khong phai vi the ma goi nhan tin thoai mai dau nhe'})

CHI NHAN TIN KO GOI DIEN(LY DO minh la dan lam an so la minh ko bat)

up..........................................................................
hic co ra duoc cung ra roi.ak ma ban tkeydesign oi minh mua super card gan vao gba ko loi ra ngoai nhe. loi ra ngoai xau lam. ma minh o tp.hcm do neu ban co y muon ban thi cho minh biet dia chi nha vs phone number de co gi minh tien lien lac nhe'

neu co thi ban cho gia lun di nhe (gia binh dan thoi nhe)mac qua khong co tien mua( bang gan vao gba ko loi ra ngoai nhe)

---------- Post added at 10:25 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

up...........................

up..............................(ai co hang show cho anh em mua voi nao)

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 03:28 PM ----------

up............................................................

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN