Đăng ký tham gia giải Pokémon Championship lần I (FC)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
phần thưởng của 2 người cái nào nhìn cũng sướng cả mắt:clap2[1]:
ông ladieuquan cho tui hỏi,nếu tối nay tui lên wifi mà không thấy bé nào online thì được vào vòng trong phải hem,tui đăng ký đấu tối nay thứ bảy 15/8:bleh[1]:

@Kawaii : rất cám ơn bạn ^^ món quà của bạn thật sự rất ý nghĩa đối với tụi mình ^^ hy vọng kỳ sau sẽ có dịp cùng bạn thi đấu ;) 1 fan's pokemon thật sự ^^

tình hình hiện này mình thấy mọi ng` dường như ai cũng rãnh CN hơn,nên mình thống nhất ngày thi đấu sẽ là từ lúc 19h ngày 16/8/2009, ai kẹt chuyện đột xuất ko thể thi thì hẹn kỳ 2 ;) mọi ng` đồng ý chứ?
chiều nay mình sẽ up bảng thi đấu cả 3 giải cho mọi ng` :D
giải thưởng là phần thưởng trên (mỗi giải thi 1 ng` vô địch) + 1 trainer card (thật sự) có ghi danh hiệu vô đich của bạn :D

ZhumZhum

Nấm bình thường
kéo dài trong 1 khoảng thời gian được không, thi đấu từ 7h tới 10h chặng hạn, giờ cơm mà, sao có thể đúng 7h được.
Up lại cái FC

FC: 3996 4313 0327
Yahoo: zhumzhum@yahoo.com
Đăng kí: cả 3 giải

trời vậy là không sử dụng được con raichu bạn medabotvn cho rồi vì con này có chiêu suft nhưng nếu sử dụng pokemon có chiêu khác loài của nó nhưng wa cách sinh sản không được sao:em20:

bạn ladieuquan có thể thông báo giờ từng giải được không,ví dụ:single là 7h,double là 7h30,mutip là 8h chẳng hạn,tiện thể cho hỏi làm sao đấu 2 người vs 2 người wa wifi (cái giải mutip ấy)^^!

bạn ladieuquan có thể thông báo giờ từng giải được không,ví dụ:single là 7h,double là 7h30,mutip là 8h chẳng hạn,tiện thể cho hỏi làm sao đấu 2 người vs 2 người wa wifi (cái giải mutip ấy)^^!
có 1 số ng` sẽ đến trẽ nên khoảng 7h-8h bắt đầu sẽ thi single,thi xong sang double, rùi tới multi lun :D
multi thì khi có >4 thì sẽ có thêm phần multi để chọn

Lâu lắm chưa vào Forum không ngờ là lại có sự kiện hay như vậy, tiếc quá là đã hết hạn đăng kí thi đấu rồi chứ nếu không thì tui cũng đăng kí, mà bao giờ mới tổ chức đợt 2 vậy?

ZhumZhum

Nấm bình thường
Cái đó còn tùy vào sự thành công của lần 1 này, nhưng không cũng không nên làm 2 kì quá sát nhau, tốt nhất là cách nhau vài ba tháng, tránh làm bão hòa, mất đi ý nghĩ đích thực của nhà vô địch

Cái đó còn tùy vào sự thành công của lần 1 này, nhưng không cũng không nên làm 2 kì quá sát nhau, tốt nhất là cách nhau vài ba tháng, tránh làm bão hòa, mất đi ý nghĩ đích thực của nhà vô địch
ý nghĩa thật sự của giải của mình là thì ra Gym Leader & Elite 4:D
3 tháng 1 lần thi sao thì đủ [-(

chú ý:huy 23(trainer:Lucas),Medabotvn(trainer:Pro-Men),Ladieuquan(trainer:Jun),Xuanhuy26(trainer:xuanHuy),Vegeta0905(trainer:Todd),Darksky(trainer: Darksky),Zhum Zhum(trainer:Zhum)các bạn dùng giấy ghi,hay nếu bạn có trí nhớ siêu phàm thì cứ việc nhớ,ông còn lại thì không có tên nên tự suy ra,cả 8 người đều ép FC của nhau nhá^^!

chú ý, xuanhuy26 đã bị loại lý do hack.
snorlax spd nhanh hơn alakazam, 1 Hit K.0 Alakazam...
Tangrowth xuất hiện tự động có ability summon sunny day

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN