HN Dọn nhà Wii remote + nunchuck, wireless sensor bar cho wii

Cửa hàng game Nintendo nShop

Pico

Nấm nhỏ
Mình đã nhận đc hàng, rất nhanh và rất tốt. Cái Mic mình ko bik test như thế nào nhưng sensor bar hoạt động tốt ^^.
Mà mình tưởng cái sensor bar màu trắng bạn ship mình màu đen :)). Hơi lệch tông vì Máy mình màu trắng :)).

Ồi mên bác này có 3 cái sensor bar lận. Em qua lấy cái cũ nhất mất rồi. Chài ui chẹp chẹp. Ai lấy cây trắng zợ :v

Mình sang còn có cái màu đen không có bọc trong ảnh, hơi cũ. Màu đen cũng không hợp màu máy nhưng mà hợp màu TiVi. Đen chuẩn hơn

Sửa lần cuối:
Thanh sensor bar ko dây, loại này có cả chỉnh độ rộng cho phòng, ko cần dây lắp pin dùng luôn. Loại này đặc biệt dùng cho giả lập wii trên máy tính, loại có dây thì ngồi khóc thôi các bạc ah.:P
Dùng được cả cho wii nhé
Giải thích sơ bộ cho mấy bác ko hiểu:
Để chơi wii trên máy tính cần:
1 laptop có bluetooth, tay wii bluetooth chuẩn nên chỉ việc bật lên là nhận, vs máy case ko có card bluetooth thì mua cái usb phát tầm 50k
2/ Thanh sensor bar để tận hưởng chơi wii đích thực, chắc bác nào cũng hiểu cái cảm giác ko cắm đc sensor bar cho máy tính. Ko sao, bây h chỉ việc lắp pin cho wireless sensor bar, ko cần cài đặt 1 phát nhận luôn.
3/ Giả lập là chơi phè phè thôi, thích nữa thì nối ra TV, đảm bảo với thanh sensor bar này các bác chơi chả thua gì wii thật.
Kinh tế thì các bác tự so sánh, giá 100k còn rẻ hơn sensor bar có dây mà hiện đại và đa zi năng gấp chục lần.

Còn 3 em màu đen giá 100k/em
1 em màu trắng long lanh hư nhẹ chỗ lắp pin, giá 80k.

Nhận ship cho các bác ở xa nhé.

LH: 01299880025
Ảnh 1 em sensor bar ko dây đây ạ:
Anh ơi còn cái sensor bar wireless nào không vậy?:-ss

mariobeo

Thành viên lâu năm
còn mỗi đĩa gốc mario kart thôi nhé, giá 50k. Bác Mario béo qua thì mình xin tặng lun cho bác đền bù đĩa Wii sport.:oops:

giờ mới đọc đc dòng này :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN