Doraemon FanClub - Nơi hội tụ anh tài thích kiệt tác của Fujio Fujio

Cửa hàng game Nintendo nShop

hangrant

Nấm nhỏ
Dạo này tự dưng lại thèm đọc các tác phẩm khác của 3F như quyển sổ kỳ bí hay siêu nhân Mami. Nếu bây giờ có 1 movie kể về cuộc phiêu lưu mà tất cả nhân vật 3F từng tạo ra tham gia thì... (subarashi ne~ :em41::xm0016:). Kiểu giống như series SRW ấy.

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Vừa xem được Doraemon 2009 (Hành tinh tím) :) xem trên di động mới đã nữa chứ :)
Thay đổi 1 chút: Trong tuyện khúc cuối có khăn trùm thời gian trùm lên cho quả bom không nổ, còn phim này thì điều khiển cái đĩa bay có hai bàn tay đưa trái bom ra ngoài vũ trụ cho nó nỗ.
Coi như có cảm giác mình chưa hề đọc truyện vậy.

Dạo này tự dưng lại thèm đọc các tác phẩm khác của 3F như quyển sổ kỳ bí hay siêu nhân Mami. Nếu bây giờ có 1 movie kể về cuộc phiêu lưu mà tất cả nhân vật 3F từng tạo ra tham gia thì... (subarashi ne~ :em41::xm0016:). Kiểu giống như series SRW ấy.
Trên kênh Disney hay có lắm. hi vọng là fan bác 3F sẽ làm nên kì tích:em02:

Em mới tham gia . Cho xin một chỗ nhé . :em07:

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

Ai có biết game Doremon nào hay thì post lên đi . Mình hâm mộ Doremon từ nhỏ , cố tìm các game liên quan tới Doremon mà chẳng game hay cả . Ai post lên đi , Thank nhiều !

Hì các bác ơi !!! các bác có bek phim Doraemon 2010 ra đĩa chưa vậy ?? em mong xem quá đi mất ! Doraemon càng ngày càng hay quá !! không xem uổng cả đời đấy !

kamus

Thành viên lâu năm
đứa nào biết đĩa Đôrêmon của HTV3 bán ở đâu ko, chỉ tao với =(( dạo này HTV3 có nhìu tập mới lắm.

Mà ko bít HTV3 có phát hành điã ko nữa =((

Ô cái vụ sáng tác truyện từ tháng 4 đến bây h vẫn chưa có để show hàng ae àh? Ai có khiếu vẽ mà ko có kịch bản pm e e có nè :D

Gấu Ú

Doraemon Master
Có đấy bạn,là anime của Fujiko Pro (hình như kỷ niệm cái gì ấy),có Mami,Pacman,Denka,...nhưng cái đó giống giao lưu hơn là phưu lưu :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN