HN DSLite Green + Thẻ nhớ psp

Cửa hàng game Nintendo nShop

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
có em DSLite Green mới mua đc 2 tháng + R4i và 1 cái thẻ psp 4gb mark2 no support nè ai mua pm cái
lyhainam_8b@yahoo.com
DS em để 1tr6-1tr7
Cái thẻ khoảng 99k nhá(bán rồi)

ông anh mua ds đòi lại tiền không phải do máy làm sao mà do"anh không thích dùng máy này"!!!!!mẹ ơi hi vọng đang bừng lên sao ông anh nỡ dập nó đi chứ>!!>!>!>!
Á Á Á Á Á Á Á Á Á

Ps2 đã bán!

buta_buta

Nấm bình thường
DSLite Green? Nhìn ảnh thấy màu trắng bình thường õ___o.

DSLite mà R4i bán 2tr thì chát quá. Thường người ta chỉ bán tầm 1tr5~1tr7 thôi, giá này e là không ai hốt cho bạn.

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
không nó màu xanh đấy,chụp lúc tối nên nó thế,phải lén lút tí vì đây là đồ tự mua----->cũng không dễ dàng gì mấy,mới đc có 2 tháng thôi mà,với lại em fix xuống 1tr8 rồi,các bác ủng hộ em tí nào,em đang muốn lên đời mà,phải mua bằng đc con DSi!!!
Theo các bác em nên để DSLite hay mua luôn DSi?

buta_buta

Nấm bình thường
Thường thì hàng điện tử đã unbox hoặc dùng rồi là rớt giá nhiều lắm so với hàng new, huống gì bạn dùng máy đã 2 tháng rồi.
Mình lại cứ tưởng màu xanh phải như thế này cơ:
google sama nói:
Thế này thì mờ cỡ nào cũng đâu trắng tới nỗi như hình bạn chụp :-?.

Góp ý fix giá cho mau đi thôi, chúc may mắn :rolleyes[1]:.

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Ảnh của em ý nè
Màu xanh lá mà nói màu trắng
Mà giá có 1tr3 thì anh có đùa không????Ít ra thì cũng phải đc 1tr7 chớ:em25:
Ủng hộ thằng em cái nào
IMG20101225_009.jpg IMG20101225_007.jpg IMG20101225_008.jpg IMG20101225_006.jpg [/SIZE]

buta_buta

Nấm bình thường
Ừa mấy cái ảnh sau thì cũng có màu xanh rồi :)).
1tr3 thì dìm hàng bạn ấy quá :-?. Thường thì giá 1tr5~1tr7, còn tùy vấn đề máy mà người ta trả giá xuống.
Bạn rao tầm 1tr7 cũng được, chuẩn bị chờ tinh thần người ta... trả giá :)). Giá này thì lâu đi.

Giáng sinh vui vẻ.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN