Multi Empire of Sin - leo lên đỉnh cao thế giới ngầm

Cửa hàng game Nintendo nShop

Paradox Interactive và Romero Games sẽ mang đến cho Nintendo Switch, PlayStation 4, Xbox One, và PC tựa game Empire of Sin vào khoảng mùa xuân năm 2020. Game cực kỳ thích hợp với những ai yêu thích các câu chuyện về thế giới tội phạm cổ điển, chẳng hạn như Bố Già.

Empire of Sin là một game chiến thuật. Trò chơi đưa bạn tới thế giới ngầm của những tên tội phạm tàn nhẫn những năm 1920 ở Chicago. Mọi thứ tùy thuộc vào bạn, hối hả, quyến rũ, đe dọa để mở đường cho mình leo lên vị trí cao nhất và sống còn ở thế giới vô tình này. Tựa game tập trung vào nhân vật, lấy cảm hứng nhiều từ phong cách phim noir (phim đen trắng), xây dựng nên một bối cảnh nhào hoáng, sa hoa, nhưng cũng rất tàn bạo bên trong các tổ chức tội phạm thời xưa.

Các tính năng chính
  • Xây dựng đế chế tội phạm: Tự tay đưa đế chế tội phạm của bạn từ không có gì lên tầm cao với nhiều lĩnh vực, và xây dựng một đội ngũ đàn em trung thành để thống trị đường phố. Một khi đã thành danh, bạn có thể mở rộng tầm ảnh hưởng của mình bằng cách chiếm địa bàn của các băng nhóm khác và thu về thêm nhiều lợi nhuận.
  • Bảo vệ và mở rộng địa bàn: Nếu cần chiến tranh, phải có chiến tranh, phải để lại thông điệp cho đối thủ biết bạn không phải là người dễ bắt nạt. Game sử dung hệ thống chiến đấu chiến thuật theo lượt. Hãy sử dụng đàn em của bạn hợp lý để giành chiến thắng trong những trận chiến băng nhóm.
  • Khám phá thành phố sống động: Đi qua những con đường sôi động của Chicago những năm 1920, tương tác với nhiều nhân vật đầy sức sống, một người đều có cuộc đời riêng, cách phản ứng khác nhau về việc bạn làm (hoặc không làm). Bàn chuyện, ép buộc, dụ dỗ, đe dọa hoặc giết họ để mở đường cho sự nghiệp của bạn.
  • Vận dụng tầm ảnh hưởng: Kết đồng minh, tạo kẻ thù, mua chuộc cảnh sát, mua bán trên thị trường chợ đen để mở rộng tầm ảnh hưởng của mình trong giới tội phạm. Luôn giữ kẻ thù gần mình và nhớ đào tạo tay trong, thả tai mắt khắp nơi.
  • Tận dụng nhiều chiến thuật chiến thắng: Cho dù bạn leo lên đỉnh cao bằng bạo lực, kinh doanh, hay tai tiếng, có rất nhiều con đường để bạn trở thành vua (hoặc nữ hoàng) của Chicago. Với nhiều điều kiện xuất phát điểm khác nhau và dàn nhân vật liên tục thay đổi, sẽ không có hai lần chơi nào giống nhau.

[COLOR=rgb(243, 121, 52)]Trailer công bố của Empire of Sin[/COLOR]

Bình luận

Bình luận bằng Facebook

Cộng đồng Facebook của NintendoVN

Bài mới từ Diễn đàn

Mua máy PS4 tại nShop

Banner Blog 4

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Gundam Plaza

Gundam Plaza

Thành viên trực tuyến