[Fansub][Senchou & Japanest] Doraemon NEW TV Series DVD [Việt sub]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nguồn: Trang Chủ Nhóm Senchou Fansub

(Click vào hình để phóng to)​

Kì này Senchou hợp tác với Japanest ra mắt bộ phim Doraemon nhiều tập được làm lại từ bộ 1979.

Opening 1 "Hagushichao":

Thành viên thực hiện:

Cung cấp DVD: Nhóm Senchou Fansub
Dịch phim: Kim Shayla
Dịch lời bài hát: Hero1711
Hiệu ứng karaoke: Hero1711
Chữ, hình ảnh & âm thanh: Hero1711
Canh giờ karaoke: chihehe
Canh giờ phim: redhair & HHND & chihehe
Biên tập: dale & Redsun & chihehe
Mã hóa: Hero1711
Kiểm tra chất lượng: chihehe & Redsun
Tải lên: Hero1711 & chihehe

Tải về:
Folder MediaFire
Opening 1 "Hagushichao" DVD: Free4VN MaxUp MegaUpload
Opening 1 "Hagushichao" HD: Free4VN
Opening 1 "Hagushichao" FHD: Free4VN
Vol 1 Episode 1 DVD: Free4VN MaxUp MegaUpload
Vol 1 Episode 2 DVD: Free4VN(part1,part2) MaxUp(part1,part2) MegaUpload(part1,part2)
Vol 1 Episode 3 DVD: Free4VN MaxUp MegaUpload
Vol 1 Episode 4 DVD: Free4VN MaxUp MegaUpload
Vol 1 Episode 5 DVD: Free4VN

Vol 2 Episode 1 DVD: Free4VN(part1,part2)
Vol 2 Episode 2 DVD: Free4VN
Vol 2 Episode 2 HD: Free4VN(part1,part2)
Vol 2 Episode 2 FHD: Free4VN(part1,part2,part3)

Password có trong mục Hướng Dẫn trong Trang Chủ Nhóm Senchou Fansub.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Cảm ơn SC nhiều nhé, đang tính mua DVD về rip cho mọi người nhưng không biết ship hàng ra sao. Nhân tiện tớ cũng có 1 tập đây:

Half, half and half again, translator: Rocket Gang team
[url]http://www.mediafire.com/file/ywm2nytuqw4/[Doraemon][New-Generation][20090116][HDTV_x264_AAC][CRC32_7A4E0F90].rar[/URL]

Khoái nhất bộ DVD năm 2008, khi nào có Senchou nhớ giới thiệu nha :D

cập nhật vào post 1 á? cover đĩa hay hình trong phim? tại tớ định để post 1 là tổng hợp, nên nếu để nhìu hình thì nó bị rối thôi

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Hình cover thôi, khi nào có vol mới thì bạn cập nhật cái cover vào, coi như đủ bộ cả hình và video cho đẹp :D

Đã xem episode 2, phải công nhận là nhóm dịch rất tuyệt. Tốc độ chậm không vấn về, cái chính là chất lượng :)

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
cho hỏi cái này ở vn đã bán DVD chưa?
Thứ nhất: Bạn hỏi ai? Nếu là tớ thì:

Thứ hai: DVD này ở VN chưa bán, mà có bán thì cũng (hầu hết) là hàng lậu hoặc copy từ bản của Senchou đem bán.

Thứ ba: Tập thói quen hỏi có chủ ngữ nhé bạn, bạn hỏi thế này người ta tưởng bạn khinh họ đấy.

kamus

Thành viên lâu năm
Thứ nhất: Bạn hỏi ai? Nếu là tớ thì:

Thứ hai: DVD này ở VN chưa bán, mà có bán thì cũng (hầu hết) là hàng lậu hoặc copy từ bản của Senchou đem bán.

Thứ ba: Tập thói quen hỏi có chủ ngữ nhé bạn, bạn hỏi thế này người ta tưởng bạn khinh họ đấy.
ặc, cái này là ý nghĩ của bạn, mình ko khinh ai hết, mình hỏi chung chung là để có ai bít trả lời cho nó lẹ, chứ hỏi 1 người lỡ người đó ko bít thì lại fải mắc công hỏi người khác nữa à. Trong các topic khác đa số mình đều hỏi như vậy và được trả lời rất nhiệt tình. Cám ơn bạn đã trả lời và cho mình xin lỗi nếu có nói jì sai

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Lời đầu tiên là cho tớ xin lỗi trước vì cách ứng xử của tớ hơi khác so với mọi người. Nếu không thấy phiền, mong bạn có thể bỏ qua.

@chihehe: Hôm qua tớ down ep 3 trên 2 host F4VN và Maxup đều bị lỗi CRC. Giải nén ra bằng 7zip vẫn được file video nhưung check CRC32 thì lại khác mã số. Thành ra có một đoạn bị nhiễu. Xem lại hộ tớ nhé, dù tớ đã down lại nhiều lần rồi

ừm hum qua cũng có bạn báo lỗi link MF và f4vn, bọn tớ reup lại rồi, bận sau nếu thấy lỗi thì cậu cứ down link khác nhé, cố down lại làm j ;))
Thx đã báo lỗi

PS: link maxup đâu có làm sao? Chỉ có MF và f4vn bị lỗi thôi mà nhể?

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
ừm hum qua cũng có bạn báo lỗi link MF và f4vn, bọn tớ reup lại rồi, bận sau nếu thấy lỗi thì cậu cứ down link khác nhé, cố down lại làm j ;))
Thx đã báo lỗi

PS: link maxup đâu có làm sao? Chỉ có MF và f4vn bị lỗi thôi mà nhể?
Ep 3 làm gì có link MF :P . Fan ruột của Dora, sống chết cũng phải xem bằng được mà chả phải cố à :D

Lỗi không nhiều lắm ở file bị corrupt, bị chỗ Doraemon tưới nước sốt là bị nhòe thôi, còn lại là không sao :))

Cảm ơn đã reup, 3 anh em tớ xem phim cười đau cả bụng =))

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Thế là hết Vol 1 rồi hả cậu? Tính ra cũng hơn 1h phim rồi còn gì.

Khi nào giới thiệu vol 2 cậu giới thiệu luôn cả ED nha ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN