Mọi người cùng lập đội hình Battle Tower nào!

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình thì choi trên PC nên viec hack đon giản lắm.Có thể tăng tốc đọ chay cua chương trình cho đi mau hơn có thể gần 2h là đánh thắng thằng RED(mới vô chơi).Ngoai ra chuong trinh mình xai cho save lai bat cứ đâu kể cả trong lúc dang đánh nhau và load lai ngay tai điểm đó nên viec train+bat pokemon hiem đơn giản hơn nhìu.Chưa đầy 30 phut bạn sẽ có con pokemon 80+ gần 90.
:hug[1]:

Ultimate

Nấm nhỏ
Há há đấy là giả lập GBA mà,chứ chơi giả lập DS lấy đâu ra RTS mà được như thế hả bác,speed cũng chỉ lên 150% là cùng

Ke KE ko hẳn như thế đau anh bạn.Trò pokemon cua mình đã đc đổi định dang hoàn toàn để chơi trên PC.mình chỉ dùng thêm chuong trình Visualboy Advance(giả lập Game boy)tốc độ trò choi tăng len tối đa 1000% nhưng phải xem máy cua vị bạn hữu đây có đủ tiêu chuẩn ko đã.
Nếu ko tin co thể dowload về xài thử rùi nhận xét.(link lên google kiếm giùm h này mình để mất tiêu rùi ^^)

espeon

V.I.P Member
Đề nghị quay lại chủ đề của topic :|

Ultimate đang nói đến giả lập của DS, có phải Visual BoyAdvance đâu mà :|

mình hok xai cheat(hok bit cheat) chỉ xài artmoney thui nên pkm lv100 cũng là chuyện ko khó. sau đây là đội hình của mình(hok có time để bắt mấy con mạnh)
1.Empoleon:

buble beam
aqua jet
surf
icebeam
2.Luxray

thunder
thunder bolt
thunder bite
crunch
3.Abomasnow

blizard
icebeam(chủ yếu là 2 chiêu này còn 2 chiêu còn lại quên tên nhưng ít xài)
4.chaptot

fly(tránh mấy chiêu khắc hệ)
chatter(chiêu chủ đạo)
hyper voice
còn 2 con nữa mình tính sẽ xài thêm 1 con hệ fire và 1 con hệ psychic. con nào thì thưa biết
mong mấy bạn góp ý(chắc cả đống ý luôn vì đội hơi bị nghiêng về hệ water và ice):em04:[-(

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Chơi pkmn mà dùng các cheat, hack hay art money thì chán lắm. Bản thân mình ngày xưa ko có event item nên phải hack để đi bắt mấy con legend. Bây h thì các event hầu như đều có trên wifi nên thấy những con mình đã bắt = cách hack thật vô vị. Chính những điều đó đã đem tới cho mình cảm giác nhàm chán khi chơi pkmn vì đạt đc những thứ đó quá dễ dàng :(

cấp độ chẳng qua là chuyện sớm muộn thôi nên mình chẳng cảm thấy vô vị khi hack lv. với lại máy mình chơi hơi bị chậm nên đâu có rãnh mà luyện lv. điều thú vị ở đây là làm sao để có dc nhưng pkm mạnh,hiếm.. chứ ko phải lv

mục đích của trainer chẳng phải là bắt hết pokemon, huấn luyện pkm chẳng phải để đem chúng vào những trận chiến nhằm thể hiện sức mạnh hay để lấy huy chương hay sao??

wow_wow

Thành viên lâu năm
Cái khía cạnh cậu kia là nói về dân xem anime
Còn dân chơi game thì ko ai nghĩ thế .
(Theo tớ thấy giống spam hơn =)))

ice_devil: team đó khỏi đánh cũng biết bất lợi.Không biết đánh dc đến đâu8->

Trời sao không thay Salamence bằng Dragonite cho mạnh?Dragon Claw sao mạnh bằng Outrage được bác?
Platinum version mence có outrage đấy :-" 2 con này mạnh gần bằng nhau.mence có spd+spec khá+atk cao,nite có atk cao,tuy spd ko bằng mence nhưng bulky hơn,lại có lightscreen.

Hừ,trên tinh thần em vẫn thấy Dragonite mạnh hơn(đẹp hơn nữa),mence nhìn trong anime cũng rất cool nhưng trong game xấu òm
2 con solo trực tiếp,nite vừa ra atk -1 bởi ability của mence,mà mence spd cao hơn nite,1 dragon claw là bay thẳng.Còn mạnh về ứng dụng battle mence cũng hơn nite.
đẹp hơn thì tất nhiên

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
cho tui hỏi cái này: tui đánh dc 14 lần rồi. đánh những lần nào thì sẽ gặp boss.
còn cái national pokedex làm sao có dc?
Cái này mình sẽ chia làm các cấp độ:
-Cấp độ 1 (Dễ): Toàn con cấp 1.
-Cấp độ 2 (bt): Toàn con cấp 2, phải thắng 2 lượt cấp độ 1 (mỗi lượt 7 trận)
-Cấp độ 3 (khó): Toàn con cấp 3, phải thắng 2 lượt cấp độ 2
Tính ra thì ông mới thắng đc 2 lượt dễ. Sau cấp độ 3 là vào đánh Tycoon lần 1
-Cấp độ 4 (legend): Toàn legendary, phải thắng Tycoon
Tôi mới đánh đến đây thì thua nên ko biết bao nhiêu trận nữa mới gặp tycoon lần 2 nhưng ông cứ thử xem (Nhớ là chỉ cần thua là đánh lại từ cấp độ 1 đó nha ;)) )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN