[Must read]Bitter Virgin ( câu truyện gột rửa tâm hồn mọi bạn trẻ...)

Cửa hàng game Nintendo nShop

espeon

V.I.P Member
BITTER VIRGIN

Thể loại : drama, mature, romance, seinen
Tác giả : Kusunoki Kei
Độ dài : 32 chapters - 4 volume.

Tóm tắt

Ở một thị trấn nhỏ nọ, Suwa Daisuke, một cậu học sinh cấp 3 bình thường như bao người khác, cũng săm soi và để ý đến hầu hết các cô gái ;). Duy chỉ có một người duy nhất trong lớp mà cậu không hề để ý đến là Aikawa Hinako, một cô bạn rất sợ con trai và đàn ông ( mỗi khi bạn bè hay thầy giáo đến gần là giật mình rồi tránh ra xa), mà Suwa cho là "giả bộ dễ thương". Nhưng rồi, trong 1 tình huống hết sức tình cờ và trái ngoe, Suwa đã nghe được toàn bộ về quá khứ của Aikawa, về lí do mà Aikawa lại sợ hãi đàn ông đến thế - Tất cả là một bi kịch....

Đôi lời
Như mình đã nói ( hơi phóng đại tí ), quả thật đây là một câu truyện đã gột rửa tâm hồn mình :-" , nhẹ nhàng, tình cảm, đằm thắm và cực kì ý nghĩa qua những câu nói và cách xử lí tình huống của nhân vật. Truyện để lại trong mình rất nhiều suy nghĩ về tình cảm ở tuổi học sinh cấp 3 này ;) và tuyệt nhiên sau khi đọc xong thì mình không còn cảm hứng như trước với các thể loại ecchi và H nữa :-" Truyện chỉ có 4 vol thôi, nên các bạn có thể đọc hết trong một ngày cuối tuần tươi đẹp :-". Truyện đã và đang đứng trong top 20 read của Onemanga ngay từ khi ra đời.

Truyện không dành cho trẻ em dưới 16 tuổi vì có thể có các cảnh + tình tiết mà các em không hiểu được đâu.

Link
Download
Vnsharing vol 1 ( tiếng Việt ) MURU
Vnsharing vol 2 ( TV ) Zshare
Mangatraders ( TA ) ( ID: nintendovn Pass: nintendovn)

Read online

Onemanga
Mangavolume

Link down bản full (4 Vol):
Mediafire

Và nụ cười của Aikawa đã làm thay đổi mọi suy nghĩ của mình...

espeon

V.I.P Member
up, mod tự lăng xê =))=))

Các bạn đọc để lại comment đi chứ

Tại bài này mà tối qua mình thức đến 12h đọc đi đọc lại tập 1 đấy =) Tối nay là tập 2 :-"

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Ủa, sao hôm qua không thấy cái topic này ta :-?. Thèn Espeon lại muốn kiếm thanks từ mình đây mà :-w. Nếu nhớ không nhầm thì chính mình giới thiệu cho nó thì bộ này, phải không ta :">?

Đọc cái này xong mà đọc một bộ khác cũng của ông này vẽ thấy một trời một vực =))

espeon

V.I.P Member
Thật ra là của "bà" này.

Tại đi trang web nào cũng thấy nó giới thiệu nên đọc thử nào đâu bị gột rửa luôn :-"

espeon

V.I.P Member
Ờ đúng link hỏng thật, xin lỗi nha, để thay link MU với RS :<

Với lại có ID Mangatraders rồi đó
ID : Nintendovn
Pass: Nintendovn

Hi vọng mọi người dùng chung đừng ai đổi pass :<

espeon

V.I.P Member
@Nô! : Chưa đọc chưa biết, có down đâu mà, 49mb là được 1 album nhạc đấy.
@Gameboy: Truyện chữ đấy =))=))=)) ( j/k)
@Langtu: Vẫn log in được mà, bạn xem lại Unikey xem có bật không + thử lại xem :-?

espeon

V.I.P Member
Chắc là có mà mình chưa update hoặc Vnsharing drop rồi, dù gì cũng post từ tháng 2 mà =))

Đọc tạm tiếng Anh đi, cũng ko có gì quá phức tạp.

Mới đọc lại truyện lần thứ 5 :">

espeon

V.I.P Member
Chắc là có mà mình chưa update hoặc Vnsharing drop rồi, dù gì cũng post từ tháng 2 mà =))

Đọc tạm tiếng Anh đi, cũng ko có gì quá phức tạp.

Mới đọc lại truyện lần thứ 5 :">

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN