3DS Need for Speed: The Run

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Need for Speed: The Run

Lần này, NFS của 3DS sẽ khác với console ở chỗ nó sẽ là 100% chạy xe, chứ ko chạy bộ nữa. Một người ở IGN đã thử game và bảo rằng nó rất khá, Drift và Turbo nằm ở 2 nút vai, và người chơi sẽ tạo thêm boost bằng cách chạy ngược lại hoặc song song với dòng xe lưu chuyển.

Game hỗ trợ streetpass, người chơi có thể trao đổi thời gian đua với nhau và vài thử thách nhỏ. Người này mô tả "Như chạy theo một cái logo chữ U trên màn hình touch, giữ nó sống sót, đồng thời tránh súng máy từ trực thăng cảnh sát"

SS

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Bác ROK post bài cẩn thận xíu đi mừ. Hơi ngắn quá đóa nha. Canh chỉnh thêm cho đẹp nữa. ^^ Đừng cụt ngủn vậy......

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
ngoài Kart ra thì nói thật ra chả có game đua xe nào trên DS hay Wii ra hồn hết. Hi vọng các game đua xe trên 3DS (ngoài Kart) sau này sẽ khá hơn

honquoc

Thành viên lâu năm
hình như phần cứng 3ds có giới hạn hay sao ấy nên game đồ họa ko đc đẹp cho lắm nhìn thấy tệ quá mà RE thì quá khủng .........
Làm game vậy ai dám mua trời ko chịu đầu tư gì hết chán thiệt

bioibi24

Nấm nhỏ
Nói xấu thế chứ screenshot game thì chỉ tin 50% thôi , cứ mua về mở 3D hết cỡ là biết thôi :rolleyes[1]: . Còn bạn kia kêu đồ họa giống DS thì xin mời chơi NFS Mót oan tét bản DS rồi so sánh với sreenshoot trên đây ( hịc hịc nghĩ mà thấy thất vọng :(( ) ... Là Fan đua xe mình ko quan tâm đồ họa mà chỉ quan tâm đến tay lái mà thôi , game nào đến khúc cua mà ko thấy nuột ( ko cần drift , màu mè chi hết ) là bỏ luôn game cho dù đồ họa có đẹp bao nhiêu đi nữa ( Mario Kart thì ko thể rùi và đối với mình nó ko nằm trong top game đua xe căng thẳng như NFS hay thể loại khác :D ) . Thấy mấy người nước ngoài ở E3 chê bản NFS này PS3 , Xbox bo cua quá dở và thô cứng , xem clip cũng thấy thế nhưng khi xem screenshot ở trên đây mình nghĩ 3DS sẽ khác \m/ .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN