Nếu sống trong thế giới pokemon bạn sẽ là nhân vật nào ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trong mâng lẫn amine có rất nhiều nhân vật , vậy bạn thích làm nhân vật nào nhất ?
Mình tích nhất là nhân vật yellow trong manga ấy dễ thương hiền lành và tốt bụng.

ấy chà ban summonDS đăng ký làm red rồi , bạn xitantan làm silver , vậy kiếm ai làm các trainer còn lại đi với lại các gym leader với champions chưa ai đang ký hết , mà topic này ế quá

Ger Japa

Nấm nhỏ
Mình muốn làm một gym leader chuyên về hệ Fire, Steel hoặc Dark. Hoặc cao hơn là Elite 4 thì càng tốt :x

Ger Japa

Nấm nhỏ
Liệt kê ra hết thì Fire còn có bác già Blaine, Chili với Flint, Steel còn Byron, Dark thì còn Sidney với Grimsley :)) Và 3 hot girl bạn kể trên nữa. Toàn các thần tượng của mình! :x

Kawaii

Super Princess Peach
- Mình sẽ là Yellow một cô bé dễ thương cải nam trang để thách đấu với Red - Huấn luyện viên vĩ đại nhất mọi thời đại :x

- Mình sẽ là Yellow một cô bé dễ thương cải nam trang để thách đấu với Red - Huấn luyện viên vĩ đại nhất mọi thời đại :x

hô hô chị kawaii thích nhân vật giống em ta yellow á , mà sao lâu quá ko thấy chị vào forum mình vậy , lấy chồng à , hay có người yêu bận đi chơi với bồ rồi . bỏ rơi tụi em rồi à , em dạo này bán ds lite rồi ko chơi pokemon nữa, mua psp chơi giả lập pokemon cho đỡ buồn , nên ít vao nvn

nếu các ngươi thành tâm muốn biết
thì chúng tui xin sẳn lòng trả lời
chúng tui đại diện cho những nhân vật phản diện
đầy khả ái và ngây ngất lòng người
Musha - Kochiro
chúng tôi là đội hỏa tiển
bảo vệ dải ngân hà
1 tương lai tươi sáng đang chờ đợi chúng tôi.
Chuyện là thế đấy !!! ~ Meo:em17:

hồi nhỏ khoái nhất team này :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN